อยากเกิดไกล้กัน ทำยังไงหรอครับ

DeletedUser

Guest
พอดีผมนัดเพือน เวิด 2 มา เล่นอะคับ
อยากเกิดใกล้กันทำยังไงอะคับ ช่วยตอบด้วยนะคับ :confused::confused:

DeletedUser

Guest
เลือกทิศเดียวกัน สมัครในเวลาที่ใกล้เคียงกัน มั้งครับ

s47232143

คะแนน react
0
เล่นอยุ่ เวิล 2 แต่อยากเล่นเวิล 3 ต้องทำไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ แนะนำทีครับ ขอบคุณ

hijackza1234

คะแนน react
0
อยากเกิดใกล้ต้องสัมครเวลาใกล้ๆกัน ทิศเดวกันครับ

มันยังไม่เปิดซะที

DeletedUser

Guest
เล่นอยุ่ เวิล 2 แต่อยากเล่นเวิล 3 ต้องทำไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ แนะนำทีครับ ขอบคุณ

ตอนกดเข้าสู่ระบบ ให้คลิก แสดงเวิลด์ทั้งหมด แล้วคลิกเข้าเวิลด์ 3 ได้เลยครับ ไม่ต้องสมัครใหม่

DeletedUser

Guest
เง้อ ลำบากกว่าที่คิด
พวกแร่สร้างเอง 1 ละ
ให้ทรัพยากรณ์ มา สร้าง 4 ที หมด -.-
กว่าจะพวกโรงตีเหล็กได้อีกนาน t^t

DeletedUser

Guest
เหอะๆ สำหรับผมอ่ะไม่เท่าไหร่เพราะว่าที่เมือง

นอกมันก็ให้เริ่มใหม่หมดอย่างงี้แหละ อิอิ

DeletedUser

Guest
เหอะๆๆๆ ในที่สุดก็เกิดใหม่ตั้งเผ่าใหม่เองเลย ไว้หาคนขยายตัวเองก่องช่วงแรกๆสงสัยจะยากหน่อยอิอิ

DeletedUser

Guest
W3 นี่สร้างมาประชด w2 แน่เลย
ต่างกันราวฟ้ากับเหว

บน