อยากเสนอเรื่องฟอรั่ม :)

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'แนะนำหรือเสนอแนะสิ่งต่างๆ' เริ่มโดย crewmember, 20. พฤศจิ 2011.

แชร์หน้านี้

1. crewmember

crewmember Member

เข้าร่วม:
    29. มีนา 2011
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    อยากให้ลองตามความเห็นผมน่ะครับ หากเห็นด้วยก็อยากจะเห็นในเวอร์ชั่นหน้า แต่ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรครับ
    คือความรู้สึกผมอย่างงี้ครับ
    แบบว่า บางทีคนในเผ่าหรือผู้ใช้ร่วมฟอรั่มของเราโพสอะไรลงมาแล้วเราเกิดถูกใจมากๆ
    เลยอยากให้มีปุ่มLike นิดนึง(เพ้อเจ้อไปป่าว)
    แบบว่า จะได้มีสีสันว่า เออ เราถูกใจคำพูดเขานะ อะไรอย่างนี้น่ะครับ
    แต่ถ้าหาก มันจะยุ่งยากไปก็ไม่เป็นไรครับ
    ผมเห็นแล้ว อยากเอาไปพัฒนาระบบของตัวเอง^^
    ขอบคุณที่รับฟังนะครับ:)

2. wertasdish

wertasdish Guest

มันก็ดีนะครับคนจะได้มาเล่นกันมากขึ้น

3. t0ny

t0ny Guest

มันอาจจะมีใน 8.0 ที่กำลังมาครับ แต่ผมยังพูดมากไม่ได้ เพราะว่าเค้ายังไม่ให้เปิดเผยข้อมูลครับ ยังไงรอดูครับ อาจจะไม่ใช่ Like แต่ใกล้ๆ กัน ;P

4. peeajim

peeajim Guest

เห็นบอกว่า 7.1 จะมีระบบ chat ให้ด้วย จนตอนนี้จะเปลี่ยนเป็น 8.0 แล้ว ยังไม่เห็นมีมาเลยค่ะ :mad::mad:

5. thanapon1479

thanapon1479 Guest

น่าจะมีระบบแชทในเผ่าด้วยนะ เผื่อคุยฉุกเฉินในเผ่า โพสลงฟอรั่มเสียเวลา ^^

6. t0ny

t0ny Guest

ที่จริง Chat มันมาสักพักแล้วครับ แต่เนื่องจากมันยังไม่สมบูรณ์เท่าที่ควร ทำให้ทางผู้พัฒนายังไม่เปิดให้ใช้ครับ

7. peeajim

ติดตามกันต่อไป อิอิ :p:p:p

8. bew99

bew99 Guest

แม่งลบกระทู้ทุกวี้ทุกวัน

9. คนดูแลฟอรั่มอัพเดทสหภาพ ขอแนะนำว่าให้เปลี่ยนคนใหม่ เพราะไม่เคยเข้าไปอัพเดทเป็นเดือนๆแล้ว คนเติมฟรีเมี่ยมก็ไม่ใช่น้อยๆค่ะ บริการให้เขามั่ง:mad:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10. มีนา 2012
  10. peeajim

บางครั้งทีมงานอาจจะไม่ว่างก็ได้ค่ะ ซึ่งปกติทีมงานก็มาทำงานด้วยการอาสา โดยไม่ได้รับสิ่งตอบแทนใดๆ

ยังไงก็ใจเย็นๆๆนะค่ะ