อยากเสนอเรื่องฟอรั่ม :)

crewmember

Member
คะแนน react
0
อยากให้ลองตามความเห็นผมน่ะครับ หากเห็นด้วยก็อยากจะเห็นในเวอร์ชั่นหน้า แต่ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรครับ
คือความรู้สึกผมอย่างงี้ครับ
แบบว่า บางทีคนในเผ่าหรือผู้ใช้ร่วมฟอรั่มของเราโพสอะไรลงมาแล้วเราเกิดถูกใจมากๆ
เลยอยากให้มีปุ่มLike นิดนึง(เพ้อเจ้อไปป่าว)
แบบว่า จะได้มีสีสันว่า เออ เราถูกใจคำพูดเขานะ อะไรอย่างนี้น่ะครับ
แต่ถ้าหาก มันจะยุ่งยากไปก็ไม่เป็นไรครับ
ผมเห็นแล้ว อยากเอาไปพัฒนาระบบของตัวเอง^^
ขอบคุณที่รับฟังนะครับ:)

DeletedUser

Guest
มันก็ดีนะครับคนจะได้มาเล่นกันมากขึ้น

DeletedUser

Guest
อยากให้ลองตามความเห็นผมน่ะครับ หากเห็นด้วยก็อยากจะเห็นในเวอร์ชั่นหน้า แต่ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรครับ
คือความรู้สึกผมอย่างงี้ครับ
แบบว่า บางทีคนในเผ่าหรือผู้ใช้ร่วมฟอรั่มของเราโพสอะไรลงมาแล้วเราเกิดถูกใจมากๆ
เลยอยากให้มีปุ่มLike นิดนึง(เพ้อเจ้อไปป่าว)
แบบว่า จะได้มีสีสันว่า เออ เราถูกใจคำพูดเขานะ อะไรอย่างนี้น่ะครับ
แต่ถ้าหาก มันจะยุ่งยากไปก็ไม่เป็นไรครับ
ผมเห็นแล้ว อยากเอาไปพัฒนาระบบของตัวเอง^^
ขอบคุณที่รับฟังนะครับ:)

มันอาจจะมีใน 8.0 ที่กำลังมาครับ แต่ผมยังพูดมากไม่ได้ เพราะว่าเค้ายังไม่ให้เปิดเผยข้อมูลครับ ยังไงรอดูครับ อาจจะไม่ใช่ Like แต่ใกล้ๆ กัน ;P

DeletedUser

Guest
เห็นบอกว่า 7.1 จะมีระบบ chat ให้ด้วย จนตอนนี้จะเปลี่ยนเป็น 8.0 แล้ว ยังไม่เห็นมีมาเลยค่ะ :mad::mad:

DeletedUser

Guest
น่าจะมีระบบแชทในเผ่าด้วยนะ เผื่อคุยฉุกเฉินในเผ่า โพสลงฟอรั่มเสียเวลา ^^

DeletedUser

Guest
เห็นบอกว่า 7.1 จะมีระบบ chat ให้ด้วย จนตอนนี้จะเปลี่ยนเป็น 8.0 แล้ว ยังไม่เห็นมีมาเลยค่ะ :mad::mad:

ที่จริง Chat มันมาสักพักแล้วครับ แต่เนื่องจากมันยังไม่สมบูรณ์เท่าที่ควร ทำให้ทางผู้พัฒนายังไม่เปิดให้ใช้ครับ

DeletedUser

Guest
คนดูแลฟอรั่มอัพเดทสหภาพ ขอแนะนำว่าให้เปลี่ยนคนใหม่ เพราะไม่เคยเข้าไปอัพเดทเป็นเดือนๆแล้ว คนเติมฟรีเมี่ยมก็ไม่ใช่น้อยๆค่ะ บริการให้เขามั่ง:mad:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
บางครั้งทีมงานอาจจะไม่ว่างก็ได้ค่ะ ซึ่งปกติทีมงานก็มาทำงานด้วยการอาสา โดยไม่ได้รับสิ่งตอบแทนใดๆ

ยังไงก็ใจเย็นๆๆนะค่ะ

บน