อยากให้ไม่มีฟรีเมียม

dan1095843

คะแนน react
0
สักเวิลหนึ่งจะได้ได้ไหม ครับๆ อยากจะเล่นแบบไม่มีฟรีมียมไรเลย อ่าๆครับ

ใครมีไร อีกเขียนๆๆ บอกๆๆๆ แล้วอยากให้มีๆ

DeletedUser

Guest
ผมเข้าใจนะว่าท่านอยากให้เป็นอย่างนั้นแต่ทางบริษัทที่เขาสร้างเกมก็ต้องใช้เงินครับ:):)

DeletedUser

Guest
ใครๆก็อยากครับ แต่ถ้าทำอย่างนั้นบริษัทเขาจะเอาเงินที่ไหนมาพัฒนาไทรบัลวอรส์ล่ะครับ :d

DeletedUser

Guest
ถ้ามีบ้านหลัก 100แล้ว คุณมีเวลามากพอหรือ ที่จะไม่ใช้พรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
ให้มีอีกสักเวิลไม้ได้หรอฮ่าๆ

คงจะยากหล่ะครับ เพราะ จะเปิดเวิลด์หนึ่งมันก็ต้องใช้เงินแล้ว ถ้าเป็นคุณลงทุนแล้วขาดทุน คุณจะทำไหมล่ะ ก็ต้องเห็นใจบริษัทเขาหน่อยนะครับ :)

บน