อยากไห้ผู้ดูแลช่วยหน่อยครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ kingdomesilenser
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
พอ ดี ผม ได้ กระทำ ผิดกด ข้อห้าม ของ เกม
ข้อ 1 ครับ คือการส่งข้อความ โดย ไม่ สุภาพ

เป็นการ ส่ง ข้อความ ที่ ดูหมิ่นครอบครัว ที่ไม่ควรเกิดขึ่นครับ

ขอไห้ผู้ดู แลตรวสสอบ ข้อความ ดัง กล่าวเหละ ทั่งหมด ของผม

ได้ เลย ครับ เพราะ เป็นความผิด ครั่ง แรก ของ ผม ที่ ได้กระ ทำเช่น นี้

ขอ ไห้ พิจารณา ความ ผิดครั่งนี้ ด้วย ครับ เพราะไม่อยากเลิกเล่นเกม นี้ เลย

เพราะ ได้ เล่นมา นาน มาก กว่า 7 เดือน แล้ว หรือ ง่ายๆ ตั่งแต่ รู้ ว่า มี เกม นี้

เข้า มา ผม จะ ยอม รับ ว่า ครั่ง นี้ได้ กระทำความผิด จริง

อยาก ไห้ ผู้ ดู แล ช่วย เหลือ ทาง ด้าน การ ปลด แบน ไห้ ทีครับ

ผม สัญญา ได้ เลย ว่า จะ ไม่ ทำไห้ มัน เกิด ขึ่น อีก เป็น อันขาด

เหละจะ ปรับปรุง ตัว ไห้ ดี ขึ่น กว่า นี้ ครับ ขอ ไห้ ผู้ ดู แลเห็น ไจ ไน

การกระทำครั่งนี้ ด้วย ครับ

บน