ออกจากเผ่า

DloveT

คะแนน react
0
อยากทราบว่าท่าเราเปนหัวหน้าเผ่า แต่เราอยากเข้าเผ่าอื่นแล้วเรากดลาออก

มันขึ้นมาว่า

คุณเป็นดยุคเพียงคนเดียวของเผ่า คุณไม่สามารถลาออกจากเผ่าได้

เราจะต้องทำยังไงหรอครับ แล้วคนอื่นก็ชวนมาแล้วด้วยอยากอยู่เผ่าอื่นอ่ะครับ t ^ t

มือใหม่ค้าบ

DeletedUser

Guest
ยุบเผ่าก่อนครับ หรือถ้ามีคนอื่นอยู่ในเผ่าก็แต่งตั้งให้เค้าเป็นดยุคแทนก่อนครับ แล้วเราถึงจะลาออกได้

DloveT

คะแนน react
0
ยุบกดตรงไหนหรอครับ
แฮะๆ

มือใหม่ไม่ค่อยรู้่รบกวนหน่อยนะค้าบ ^^

DeletedUser

Guest
กดที่ เผ่า ---> โปรไฟล์ ด้านขวาสุดข้างๆฟอรัมของเผ่า ---> ด้านซ้ายจะมี ยุบเลิกเผ่าให้กดครับ

aon2009

คะแนน react
0
โห แบบนี้ไม่ค่อยดีเท่าไร

ทิ้งเพื่อนไปเลยหรือป่่าวนี้ :mad:

DloveT

คะแนน react
0
ู^
^
^
^

ไม่ได้ทิ้งครับตั้งอยู่คนเดียวโดดๆ - -*

บน