อะไรก็ทำได้ทุกอย่าง

godmaxking0

คะแนน react
0
เวลาที่คนเราอยากเลิกเล่น ไม่ว่าอะไรก็ทำได้ทุกอย่าง จากแต่เดิมๆ ที่ไม่เคยตีคนคะแนน 1แสน+ เลยสักครั้งเดียว พออยากเลิกก็แค่ กด โจมตี ติดขุนนางไปด้วย พอมาตีจริง มันง่ายแฮะ ทัพเดียวก็แตกและ คิดอีกทีอย่าเลิกเลย ให้คนที่โดน เราตี มันเลิกไปเองดีกว่า หึหึ

DeletedUser

Guest
มันต้องผมก่อเลิกเล่นเวิล2กดทหารไปตีเมืองอันเเสนไกลกว่าจะเสร็จล่อไปเกือบเดือน(ดูจากการตี)
เเล้วหลังจากนั้นก็ปิดเวิลนั้นทันที

DeletedUser

Guest
ถ้าผมจะเลิกเล่น จะชอบปิดตัวเท่ๆ ไม่ก็บ้าคลั่ง อิอิ
เท่ๆ ผมจะใหไอดีคนอื่นคนที่ เค้าบ้านน้อยๆ
บ้าๆ ผมจะตีเเม่มทุกคน ให้สะใจไปเลย555 เเล้วค่อยลบบัญชี เเล้วสมัครใหม่ ไม่งั้นจำไอดีได้ เดี๋ยวมาตีคืน อิอิ

บน