อันดับเกมส์

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
จัดอันดับเกมส์ที่ผมชื่นชอบครับ

1. Mount&blade
2. ETW (empire total war)
3. PB (point blank)
4. Red alert 2
5. Xshot
6. tribalwars
7. warcraft III
8. delta force black hawk down
9. WAR2
10. gta

ใครมีอันดับเกมส์ที่ชื่อชอบก็ช่วยกันแชร์ด้วยนะครับ จะได้หาเกมส์หนุกๆเล่นกันเยอะๆ

DeletedUser

Guest
จัดอันดับเกมส์ที่ผมชื่นชอบครับ

1. Mount&blade
2. ETW (empire total war)
3. PB (point blank)
4. Red alert 2
5. Xshot
6. tribalwars
7. warcraft III
8. delta force black hawk down
9. WAR2
10. gta

ใครมีอันดับเกมส์ที่ชื่อชอบก็ช่วยกันแชร์ด้วยนะครับ จะได้หาเกมส์หนุกๆเล่นกันเยอะๆ

Mount&Blade ผมเล่นภาค Warband ครับ โกงจนเทพ 5555+
Pb ก้อเล่น 3เพชร4จุด กับ 1*4จุด
X-shot นี่ ต้องการโปรอ่ะครับ หาไม่ได้ซักที พอดีเจอพวกโปรเยอะ เลยจะโปรกับ อิอิ

ส่วนเกม อื่นๆ รู้จักนิดหน่อยๆ แต่ไม่เล่น คับ

ยกเว้น นะ เล่ยอยุ อิอิTribalwars

DeletedUser

Guest
red alert 2 ยังมีคนเล่นอยู่เรอะ o_O
ผมเล่นตั้งกะประถม 3 มั้ง ตอนนี้ ม.4 555+
นานๆจะหยิบมาเล่นสักที ไปเล่นภาค 3 ดิ
มันเหมือนกัน

DeletedUser

Guest
มันส์จริงครับmount&bladeฆ่ามันที่เลือดสาดซะใจในแบบหนึ่ง
ส่วนใช้โปรหรือไม่ก็ใช้ก็พอๆกันครับ
แต่ถ้าไม่ใช่ให้ไปทำการค้าครับ เอาของจากvagie ไปขายให้พวก khegit ครับ ได้denarเยอะพอควร

ส่วยpbไม่ค่อยเล่นครับ เบื่อๆไงไม่รู้
YUri2 หนุกดีครับ ผมเน้นสร้างฐานแล้วอยู่เฉยคล้ายอเมริกาครับ วันดีคืนดีก็ค่อยไปตีชาวบ้านเขา
แต่ผมอยากให้ลองเล่นครับ ETW หนุกมาครับ ขอยอมรับเลย
เป็นเกมส์วางแผนบริหารบ้านเมืองและทำสงครามครับ

DeletedUser

Guest
เราเคยเล่นหลายเกมนะ แต่เกมTribalwarsเนี่ย ไม่รู้จักเลย 5 5 5 ++ :D

DeletedUser

Guest
1. minesweeper
2. solitaire

(ไอ้ 2 อันนี้มันเรียกว่าเกมรึป่าวเนี้ยยย)

บน