อัพเดท!! รายชื่อสหภาพเวิลด์ 2 ของท่านได้ที่นี้

DeletedUser

Guest
สหพันธ์ IPF

Integrated power of friendship
รวมพลังแห่งมิตรภาพ

FT & NOS & ~One P!ecE~ & SOC

[ FT ] F. - [ FT ], [FT ], [-FT-], [+FT+]
1Pz-1 F. - 1Pz-1, 1Pz-2, 1Pz-3, 1Pz-4, 1Pz-5, 1Pz-6, 1Pz-8
NOS F. - NOS, NOS{F}, NOS{K}
SOC F. - SOC, SOC~ST, SOC~Kz, SOC~WL, SOC-ST, SOC-WL, SOC~$T, S0C, S0C-ST, S0C~ST, S0C~WL

gu tae

Member
คะแนน react
0
แล้วสหภาพผมต้องเอามาลงด้วยใช่ไหมครับ

picture.php

DeletedUser

Guest
Rnk

Rnk~1,rnk~2, rnk~3, rnk~ap, rnk~df, rnk~fa, rnk~sw

สาขา rnk ตามนี้ครับรบกวนด้วย

คะแนน react
0
ทีมงานไปไหนหมดหน่อ ไม่บริการใส่สีให้ลูกค้าเลย ดูแผนที่งงไปไหมดละ

ทำงานหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้น้ำท่วม ทีมงานอาจจะประสบอุทกภัยด้วย ยังไงก็ใจเย้นๆๆๆจ๊ะ

DeletedUser

Guest
การอัพเดทแผนที่นี้ ไม่มีส่วนเกี่ยวกับทีมงานนะครับ

จากการตรวจสอบ ผู้ที่คอยอัพเดทแผนที่ของเวิลด์ 2 นี้ (Mr.Whisper) ถูกทางเมืองนอกปลดไปแล้วครับ อย่างไรผมจะติดต่อเพื่อมาดูแลเวิลด์ 2 ให้ครับ (สรุป ผมดูแลให้ทุกเวิลด์ครับ)

ปล.ขอเวลาติดต่อทางเมืองนอกหน่อยนะครับ แล้วจะมาอัพเดทความคืบหน้าให้ทราบครับ

DeletedUser

Guest
ที่แจ้งไว้ด้านบนข้อความของผมนั้น ขอยกเลิกนะครับ ให้ทำการแจ้งรายชื่อใหม่ครับ

DeletedUser

Guest
สหภาพ RNK ครับ
RNK~1
RNK~2
RNK~3
RNK_Az
RNK-SW
RNK~AP
RNK-Az
RNK-KG
RNK~SW

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
คะแนน react
0
Gps
Gps-sL
Gps_1X
Gps_๑
Gps-6
Gps[M]
GPS[T]
Gps.TD

อัพเดตให้หน่อยนะจะได้รู้ว่าจะตีทวีปไหนก่อนจะมองดูง่ายขึ้น

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
Fcw#1
fcw#2
fcw#3
fcw#4
fcw#5
fcw#6
fcw#7
fcw#8
fcw#9