อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ ของท่านได้ที่นี้

DeletedUser

Guest
jayjay2525

ตอนนี้สหภาพ awe ยุบแล้วนะครับ แก้ไขให้ด้วยนะครับ

จากคนในสหภาพ

ผมดูในโปรไฟล์ของเผ่าคุณ ยังมีระบุสาขาอยู่เลยนะครับ จึงไม่ได้อัพเดทตามที่แจ้งมาครับ

สหภาพ
awe.tt
awe.ex
awe.ec
awe.p2
awe.dw
awe.dm

ส่วนสหภาพ 1xa อัพเดทให้แล้วครับ

DeletedUser

Guest
D$@wd1
d$@wd2
d$@wd3
d$@wd4
d$@wd6
d$@w๑๘
d$@w๑๗

อัพเดตให้ด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ช่วยเพิ่มชื่อ :WSM: และ #WSM1# ด้วยนะครับ

สหภาพ wsm ครับ:)

DeletedUser

Guest
เพิ่ม 1xa-d2 , 1xa-d3 , 1xa-d4 , 1xa-d6 เข้า =1xa= f ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

DeletedUser

Guest
สงสัยเกมส์จะไม่มีผู้ดูแลแล้ว
ถ้าคุณต้นได้อ่านก็ช่วยอัพเดทแทนคุณเจก็ได้นะครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
อ้าว มันก็เป็น 1xa ทั้งแผนที่แล้วนิ แล้วทำไงต่อไปอะ ไม่ประกาศ ชัยชนะหรอ ครับ - -'' หรือว่ายังตีกันอยู่อีก

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณต้นได้อ่านก็ช่วยอัพเดทแทนคุณเจก็ได้นะครับ

เดี๋ยวจะตามคุณเจให้นะครับ ข้าวใหม่ปลามันครับ ต้องใจเย็นๆครับ หุหุ :d:d:d:d

DeletedUser

Guest

ถ้าคุณอ่านที่หน้าแรก ระบุไว้ชัดเจนครับ เว็บแผนที่ไม่เกี่ยวกับ Tribalwars.asia และไม่เกี่ยวกับทีมงาน ฉะนั้นก่อนจะพิมพ์อะไร ควรอ่านหมายเหตุหรืออ่านในสิ่งที่ควรอ่านก่อนโพสต์ เพื่อประโยชน์ของตัวคุณเองครับ

อัพเดทให้เรียบร้อยแล้วครับ ยังไงการแจ้งให้อัพเดท รบกวนอ่านหน้าแรก(ข้อความแรก ตัวสีแดง)ด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณอ่านที่หน้าแรก ระบุไว้ชัดเจนครับ เว็บแผนที่ไม่เกี่ยวกับ Tribalwars.asia และไม่เกี่ยวกับทีมงาน ฉะนั้นก่อนจะพิมพ์อะไร ควรอ่านหมายเหตุหรืออ่านในสิ่งที่ควรอ่านก่อนโพสต์ เพื่อประโยชน์ของตัวคุณเองครับ

อัพเดทให้เรียบร้อยแล้วครับ ยังไงการแจ้งให้อัพเดท รบกวนอ่านหน้าแรก(ข้อความแรก ตัวสีแดง)ด้วยนะครับ

ผมผิดเองที่ไม่ได้อ่านข้อความแรก ยังไงก็ขออภัยทีมงานและคุณเจมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
เพียงแต่เห็นว่า status มันไม่ได้อัพเดทมานานแล้ว เลยอยากให้มีความคืบหน้าสักหน่อย

ที่พิมพ์ถ้ามันแรงไปก็ขออภัยด้วยนะครับ เพียงแค่ไม่อยากให้กระทู้มันเงียบไปเพราะตอนนี้เกมส์ใกล้จบแล้ว
ผู้เล่นที่เหลืออยู่ถ้าไม่มีอะไรทำนานๆหรือไม่มีข้อมูลอัพเดทสถานการณ์ให้เขาดูเขาอาจจะทยอยเลิกเล่นไปก่อนเวลาอันควรเพราะความเบื่อก็เท่านั้นครับ

บน