อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ ของท่านได้ที่นี้

mekzars

คะแนน react
0
สหภาพ m#xd ครับ

m#xd๐
m#xd๑
m#xd๒
m#xd๓
m#xd๔
m#xd๕
m#xd๖
m#xd๗
m#xd๘
m#xd๙
m#xd#
m#xda
m#xda2
m#xdb
m#xd@
m#xd@b
m#xdw1
m#xdw2
m#xdw3
m#xdrt

แก้ไขล่าสุด:

karnzzaa

คะแนน react
0
อัพเดทสหภาพ rsf-34

rsf-23
rsf-24
rsf-25
rsf-26
rsf-33
rsf-34
rsf-43
rsf-kl

รบกวนด้วยครับ :d

DeletedUser

Guest

อัพเดทแล้วครับ ผมดูจากหน้าโปรไฟล์ของเผ่าหลักเป็นข้อมูลอัพเดทนะครับ

สหภาพ m#xd ครับ

m#xd๐
m#xd๑
m#xd๒
m#xd๓
m#xd๔
m#xd๕
m#xd๖
m#xd๗
m#xd๘
m#xd๙
m#xd#
m#xda
m#xda2
m#xdb
m#xd@
m#xd@b
m#xdw1
m#xdw2
m#xdw3
m#xdrt

รายชื่อเผ่าพวกนี้แทบจะไม่มีอยู่จริงเลยนะครับ
อย่าส่งมั่วๆ หรือส่งรายชื่อล่วงหน้าที่ยังไม่มีตัวตนอีกนะครับ

อัพเดทสหภาพ rsf-34

rsf-23
rsf-24
rsf-25
rsf-26
rsf-33
rsf-34
rsf-43
rsf-kl

รบกวนด้วยครับ :d

อัพเดทเรียบร้อยครับ

DeletedUser

Guest
อัพเดรตสหภาพ Mars

สหภาพMarsทั้งหมดครับ
ต้องขอโทษด้วยเพราะมีการเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาจาก M#XD เป็น Mars เลยยังไม่ได้ขึ้นสักที ฝากขึ้นด้วยนะครับ(ขอบคุณล่วงหน้าครับ)
เข้าไปดู MarsA อ้างอิงข้อมูลตามนั้นครับ ได้เลยนะครับ ^^:D

MarsA
Mars0
Mars1
Mars2
Mars3
Mars4
Mars5
Mars6
Mars7
Mars8
Mars9
Mars10
Mars11
Mars12
Mars13
Mars#

------------------------------------------------------------------------

DeletedUser

Guest
ขอรบกวนอัพเดทให้หน่อยครับ 20-06-54

1.ตระกลู ft มีเผ่าในเครือดังนี้

ft-a <------ ตระกลูหลัก
ft-b
ft-c
ft-e
ft-f
ft-h
ft-i
ft-j
ft-k
ft-o
ft-p
ft-q
ft-r
ft-s
ft-t
ft-w
ft-x
ft1frd
ft4เมฆ
ft5เมฆ
ft6เมฆ
ft7เมฆ
ft๐frd
ft๑frd
ft๒frd
ft๕frd
ft๖frd
ft๙frd

ขอเป็น สีตามตัวอักษร
-----

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
เนื่องจากผมจะอัพเดทภาพรวมสงครามเซิร์ฟ4
รบกวนอัพเดทรายชื่อให้ด้วยครับ

ขอเยอะหน่อยนะครับ คือสองสหภาพใหญ่ในเซิร์ฟ4

ฝ่ายสหภาพพันธมิตร ตอนใต้

1.ตระกลู FT มีเผ่าในเครือดังนี้

FT-A <------ ตระกลูหลัก
FT-B
FT-C
FT-E
FT-F
FT-H
FT-I
FT-J
FT-K
FT-O
FT-P
FT-Q
FT-R
FT-S
FT-T
FT-W
FT-X
FT1FRD
FT4เมฆ
FT5เมฆ
FT6เมฆ
FT7เมฆ
FT๐FRD
FT๒FRD
FT๕FRD
FT๖FRD
FT๙FRD

-----

2. ตระกลู Mars

MarSBS <------ ตระกลูหลัก
Mars#
Mars1
Mars10
Mars11
Mars12
Mars13
Mars14
Mars2
Mars3
Mars4
Mars5
Mars6
Mars7
Mars8
Mars9
MarsA
MarSB1
MarSB2

-----

3. ตระกลู LM

L_M <------ ตระกลูหลัก
LM_B-1
LM_B-3
LM_BK
LM_DoD
LM_GOT
LM_LOW
LM_LS
LM_OK
LM_SSG
LM_SW
LM_TFD
LM_TH
LM_มาร
L_M-LR

------

4. ตระกลู RONIN

RONIN <------ ตระกลูหลัก
RONIN-
RONIN.
.RONIN

------

ตระกลู LCF

LCF <------ ตระกลูหลัก
LCF_2
LCF_A
LCF_BE
LCF_WF

------

ตระกลู Un

Un-EXE <------ ตระกลูหลัก
Un2EXE
un3EXE
Un-Ksc
Un-SOL
UN-พตก
Un FOX

------

เผ่า HAMI

HAMI

------

เผ่า =SKY=

=SKY=

------

เผ่า O.P

O.P

------

เผ่า TF

TF

------

เผ่า ห้าก๊ก

ห้าก๊ก

------

+++++++++++++++++++++++++++++++++++

สหภาพตอนเหนือ

ตระกลู RSF

RSF-34 <------ ตระกลูหลัก
RSF-23
RSF-24
RSF-25 ---------[SATAN-I]
RSF-26
RSF-H2
RSF-KL
RSF-PS
RSF_25 ---------[EVERYBODY NEEDS A FRIEND]
RSF_33

-----
ตระกลู 100

100 $ <------ ตระกลูหลัก
1o๐_$
1OO $

-----

R.T.$

-----

SkYNeT

-----

Gps

-----

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
รบกวนด้วยนะครับ

ไม่รู้ว่าได้รึเปล่า แต่ผมขอเป็นกรณีพิเศษ
เพราะจะทำแผนที่ สงครามเซิร์ฟ4 และจะเอาไปลงดีเทลเพิ่มอีก
ตามจุดสงคราม ทั้งหมด เพิ่มเพิ่มความสนุกในเซิร์ฟ4
และเพิ่มแรงบันดาลใจ ให้เพื่อนๆ แอคทีฟ สนใจมาติดหรือเล่นเกมส์ไทรบัลวอรส์
ที่เซิร์ฟ4 และยังอาจจะกระตุ้นพวกที่ทำสงครามตามแนวชายแดน
ที่คะแนนสูงๆ ให้อุดหนุม ซื้อพรีเมียมกัน แบบว่า อุศโลบาย

ผมไม่รู้ว่า gm จะให้สิทธิ์ ทำให้เฉพาะ แต่ละสหภาพรึเปล่า
แต่ยังไง ผมขอรบกวนเป็นกรณีพิเศษ ขอตามที่ผมขอครับ
ทั้งสองฝ่ายใหญ่ครับ

ขอบคุณครับ
(หวังว่าคงไม่ปฏิเสธนะ)

nutsuna

Member
คะแนน react
0
ไม่รู้ว่าได้รึเปล่า แต่ผมขอเป็นกรณีพิเศษ
เพราะจะทำแผนที่ สงครามเซิร์ฟ4 และจะเอาไปลงดีเทลเพิ่มอีก
ตามจุดสงคราม ทั้งหมด เพิ่มเพิ่มความสนุกในเซิร์ฟ4
และเพิ่มแรงบันดาลใจ ให้เพื่อนๆ แอคทีฟ สนใจมาติดหรือเล่นเกมส์ไทรบัลวอรส์
ที่เซิร์ฟ4 และยังอาจจะกระตุ้นพวกที่ทำสงครามตามแนวชายแดน
ที่คะแนนสูงๆ ให้อุดหนุม ซื้อพรีเมียมกัน แบบว่า อุศโลบาย

ผมไม่รู้ว่า gm จะให้สิทธิ์ ทำให้เฉพาะ แต่ละสหภาพรึเปล่า
แต่ยังไง ผมขอรบกวนเป็นกรณีพิเศษ ขอตามที่ผมขอครับ
ทั้งสองฝ่ายใหญ่ครับ

ขอบคุณครับ
(หวังว่าคงไม่ปฏิเสธนะ)

ผมว่าคงไม่มีสิทธิ์พิเศษอันใดในการเรียกร้องให้เป็นตัวอักษรอย่างที่คุณต้องการหรอกครับ

เพราะต้องดูเวิลด์อื่นด้วยเขายังไม่เรียกร้องขนาดเนี้ย อีกอย่างเป็นอักษรสีเดียวกันทุกเซิฟอยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
ผมว่าคงไม่มีสิทธิ์พิเศษอันใดในการเรียกร้องให้เป็นตัวอักษรอย่างที่คุณต้องการหรอกครับ

เพราะต้องดูเวิลด์อื่นด้วยเขายังไม่เรียกร้องขนาดเนี้ย อีกอย่างเป็นอักษรสีเดียวกันทุกเซิฟอยู่แล้ว

ผม งง ตรงอักษร สีครับ หมายความว่ายังไง โปรดชีแจงหรือขยายความให้ชัดเจนด้วยครับ

ส่วนเรื่องได้ไม่ นั้นมันก็ขึ้นอยู่ดุลพินิจ คุณ jayjay2525

และผมได้ขอไว้สองแบบคือ
1.เฉพาะเผ่าตระกลูผม
2.ขอทั้งภาพรวมเวิล์ด4 แบบมุมมองครับที่มีสงครามอยู่ทั้งเวิล์ด4

ยังไงผมก้ได้1ใน2อยู่ดีครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nutsuna

Member
คะแนน react
0
ผม งง ตรงอักษร สีครับ หมายความว่ายังไง โปรดชีแจงหรือขยายความให้ชัดเจนด้วยครับ

ส่วนเรื่องได้ไม่ นั้นมันก็ขึ้นอยู่ดุลพินิจ คุณ jayjay2525

และผมได้ขอไว้สองแบบคือ
1.เฉพาะเผ่าตระกลูผม
2.ขอทั้งภาพรวมเวิล์ด4 แบบมุมมองครับที่มีสงครามอยู่ทั้งเวิล์ด4

ยังไงผมก้ได้1ใน2อยู่ดีครับ

คงไม่ต้องให้คุณjayjay2525มาตอบหรอกครับ สีตัวอักษรต่างๆมันก็อย่างที่บอกละครับ ไม่สามารถปรับสีตัวอักษรอย่างที่คุณต้องการได้ครับ ไม่ต้องขอสิทธิพิเศษใดๆ เพราะไม่ใช่แค่คุณที่ซื้อพรีเมี่ยม คนอื่นเขาก็ซื้อ

ปล.อักษรสีก็คือสีอักษรตามที่คุณเรียกร้องนั้นละ
อีกอย่างอย่าหวังมากกับสิ่งเรียกร้องเพราะมันเกินความจำเป็น ไม่ต้องร่ายไรยาวอีกแล้วนะครับ เพราะนี้แค่สำหรับอัพเดพชื่อสหภาพ ไม่ใช่กระทู้เรียกร้องสิทธิพิเศษ ท่านหัวหน้าสหภาพFT ผู้นำแห่งแสงสว่างแห่งเวิลด์4

ปล. ต้องขอภัยคุณjayjay2525 ที่ผมเข้ามาวุ่นวายในครั้งนี้ เพราะผมอยากบอกเขาเพื่อให้เข้าใจในขอบเขตของกระทู้

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
คงไม่ต้องให้คุณjayjay2525มาตอบหรอกครับ สีตัวอักษรต่างๆมันก็อย่างที่บอกละครับ ไม่สามารถปรับสีตัวอักษรอย่างที่คุณต้องการได้ครับ ไม่ต้องขอสิทธิพิเศษใดๆ เพราะไม่ใช่แค่คุณที่ซื้อพรีเมี่ยม คนอื่นเขาก็ซื้อ

ปล.อักษรสีก็คือสีอักษรตามที่คุณเรียกร้องนั้นละ
อีกอย่างอย่าหวังมากกับสิ่งเรียกร้องเพราะมันเกินความจำเป็น ไม่ต้องร่ายไรยาวอีกแล้วนะครับ เพราะนี้แค่สำหรับอัพเดพชื่อสหภาพ ไม่ใช่กระทู้เรียกร้องสิทธิพิเศษ ท่านหัวหน้าสหภาพft ผู้นำแห่งแสงสว่างแห่งเวิลด์4

ปล. ต้องขอภัยคุณjayjay2525 ที่ผมเข้ามาวุ่นวายในครั้งนี้ เพราะผมอยากบอกเขาเพื่อให้เข้าใจในขอบเขตของกระทู้

อ่อ ผมเข้าใจที่คุณจะสื่อแล้วครับ
คือว่าผมจะใช้สิทธิ์ว่างั้น พอคุณอ่านแล้วมันดูเครืองๆ

ผมว่าคุณกลับไปอ่านประโยคใหม่ดีกว่าครับ
เพราะไม่มีประโยคไหนที่พูดว่า จะขอใช้สิทธิ์

แล้วที่ผมโพสไว้ผมก็ขอสองแบบนะครับ
และถ้าแบบที่สองผมไม่ได้ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร

และผมก็ไม่เข้าใจว่า มันหนักหัวxxx
นั้นแหละครับ ผมก็ งง ตั้งน่าว่าคุณจะสื่อะไร

DeletedUser

Guest
โอเค ผมยอม จะไม่ทำให้หนักหัวxxx ใครอีก

นั้นผมโพสใหม่นะ หวังว่าจะถูกใจ

บน