อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ เวิลด์ 5 ของท่านได้ที่นี้

• ผู้เริ่มกระทู้ jayjay2525
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมเข้าไปดูแล้วยังไม่เห็นเพิ่ม king-4 ให้ทางผมด้วยเลยนี่ครับ? - -'

DeletedUser

Guest
มี king-5 เพิ่มมาอีกเพิ่มให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ขออัพให้เผ่าอื่นด้วยนะครับ uk กับ uk-2 โปรไฟเค้าระบุไว้เช่นกัน
ยังไงช่วยอัพเดทด้วยนะครับ ผมจะเอาไว้วิเคราะห์สถานการณ์ ^^

annultraman

คะแนน react
0
เผ่า makas ดหดนะแต่ พวกเขาติดน้ำท่วมเยอะอ่ะ เลยโดนเก็บไปเยอะ

DeletedUser

Guest
มี king-5 เพิ่มมาอีกเพิ่มให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนดำเนินการทีครับ จะมองว่าเผ่าผมอยู่แถวไหนบ้างจะได้วางแผนต่อถูก
โพสไว้นานแล้วครับ :mad::mad:

DeletedUser

Guest
สหภาพเพื่อนเพ.

S.S.
S.S.@Q
S.S.@A
S.S.@M
S.S.@I
S.S.@H
S.S.@D
S.S.@E
S.S.@F
S.S.@G
S.S.@J
S.S.@K
S.S.@R
S.S.@S

รบกวนทำสีที่โดนเด่นให้หน่อยได้ไหม ครับ

เพราะทางเรา ใช่ แผนที่นี่เป็นหลักในการบริหารจัดการ

พอ สหภาพเราสีเทา GIL สีแดง
ทำให้ สีมันกลบ

ช่วยทำสีที่โดนเด่นให้ด้วยน่ะครับ เข้มๆ

ขอบรบกวนด้วยน่ะครับ

DeletedUser

Guest
สีนี้รันตามระบบครับ ที่หนึ่งจะเป็นสีน้ำเงิน
ที่สองจะเป็นสีเทา
ที่สามจะเป็นสีเขียว
ที่สีจะเป็นสีแดงตามลำดับไปเรื่อยๆครับ ทีมงานไม่ได้ทำขึ้น
ทางเซิฟเวอร์ของเยอรมันจะรันทุกๆวันประมาณ 5 โมงเย็น
ดังนั้นแผนที่ก็จะใหม่ตลอดเวลาครับ :d:d

DeletedUser

Guest
อัพเดทให้แล้วครับ

เว็บแผนที่ ไม่เกี่ยวข้องกับตัวเกมนะครับ และไม่ได้อยู่ที่เยอรมันครับ และไม่เกี่ยวข้องกับทีมงานทั้งสิ้นครับ

เรื่องสีของสหภาพ สามารถตั้งได้ครับ ผมเคยออกความเห็นเกี่ยวกับการตั้งสีไว้ที่เวิลด์ไหนสักเวิลด์เนี่ยแหละครับ แต่ได้รับการตอบกลับไม่ดีเท่าที่ควร จึงตัดสิทธิ์ให้เลือกสีเองได้ออกไป โดยให้รันไปตามระบบอัตโนมัติดังเดิม

**การอัพเดทสหภาพ ให้ทำตามขั้นตอนที่ถูกต้องนะครับ
***หากแสดงความคิดเห็น หรือตอบว่า "เข้าใจแล้ว" รบกวนเก็บไว้ในใจนะครับ ให้ตอบเฉพาะแจ้งชื่อสหภาพเท่านั้นครับ แต่การช่วยเหลือโดยการตอบคำถามนั้นไม่มีปัญหาครับ

หมายเหตุ หากต้องการข้อความคิดเห็นเกี่ยวกับ การกำหนดสีสหภาพถาวรได้ ให้ตั้งกระทู้ใหม่ที่หมวดทั่วไปครับ

DeletedUser

Guest
ผมขออัพเดทให้ทาง s.s. ด้วยละกันนะครับ เค้าเรียงชื่อเผ่ากันใหม่
แผนที่มันเลยเปลี่ยน รบกวนทีมงานเพิ่ม s.s.@๑
s.s.@๒ s.s.@๓ s.s.@๕ s.s.@๖ s.s.@๗
เข้าให้ทางเพื่อนเพด้วยครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
สหภาพเพื่อนเพ.

[S.S.]
S.S.@๑
S.S.@๒
S.S.@๓
S.S.@๔
S.S.@๕
S.S.@๖