อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ เวิลด์ 7 ของท่านได้ที่นี้

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ นักรบไทรบัลวอรส์ทุกท่าน

ยินดีต้อนรับเวิลด์ใหม่ล่าสุดของ tribalwars.asia(ไทย) เวิลด์ 7

ผมสร้างกระทู้นี้มาเพื่อ ให้ผู้เล่นแต่ละเวิลด์ช่วยกันอัพเดท รายชื่อสหภาพของตนเองนะครับ
โดยข้อมูลดังกล่าวจะไปแสดงใน http://map.k-io.com/index.php?map_id=519

** เว็บไซต์แผนที่ดังกล่าวไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับ Tribalwars.asia และทีมงาน Tribalwars.asia ทั้งสิ้น

** ห้ามพูดคุยใดๆทั้งสิ้น โพสได้เพียงรายชื่อสหภาพเท่านั้นนะครับ

การแจ้งรายชื่อสหภาพ
  1. ชื่อย่อ
  2. ตัวใหญ่ / ตัวเล็ก และการสะกด ต้องเขียนให้ถูกต้อง
  3. เอาชื่อ เผ่าหลัก ขึ้นก่อน
  4. บรรทัดละ 1 เผ่า
  5. ห้ามใส่สัญลักษณ์ใดๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องกับชื่อเผ่า

การแจ้งอัพเดท เพิ่ม/ลบ รายชื่อสหภาพ
ให้แจ้ง รายชื่อเผ่าใหม่ทั้งหมด เท่านั้น ไม่รับแจ้งให้เพิ่มเฉพาะเผ่าใหม่หรือลบเผ่าเก่าออก ให้แจ้งใหม่ทั้งหมด

กรณีโพสไม่ถูกต้องตามเงื่อนไข ขอสงวนสิทธิในการอัพเดทสหภาพของท่านครับ

ขอให้ผู้โพส โพสเฉพาะรายชื่อสหภาพของตัวเองเท่านั้นนะครับ
กรณีที่โพสแล้ว แต่ผมไม่มาแจ้งมาว่า "อัพเดทให้แล้ว" รบกวน pm มาที่ผมโดยตรง
โดยช่วยระบุเวิลด์ที่ต้องการให้อัพเดทด้วยนะครับ

ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
*thai*
=thai=
[thai]
+thai+
.thai.
-thai-
thai-1

DeletedUser

Guest
Exe
exe-2
exe-3

DeletedUser

Guest
มันเอาไว้ดูภาพรวมน่ะครับ มันจะมองภาพรวมได้ง่ายขึ้นว่าตอนนี้พวกเราขยายกันไปถึงไหน
การรบเห็นผลมากเท่าใดน่ะครับ ผมเองก็เข้าไปดูทุกวัน ^^

DeletedUser

Guest
อัพเดทให้แล้วครับ และปรับคะแนนเผ่าขั้นต่ำ 100,000 คะแนน ถึงจะแสดงบนแผนที่ สำหรับคะแนนผู้เล่น 20,000 คะแนนเท่าเดิมครับ

DeletedUser

Guest
1xa@p1
1xa@p2
1xa-g3
1xa@p4
1xa-n1
1xa-n2
1xa@m1
1xa@m2
1xa@hl
1xa@if
1xa-so
1xa@ft
1xa-np
1xa-tg
1xa@xj

ไม่ใช่เผ่าผมหรอก แต่เป็นพันธมิตรเลยมาอัพเดตให้ครับ

DeletedUser

Guest
-

ndk
rnk~dk

เดี๋ยวจะมีเพิ่มอีก แต่ยังตกลงกันไม่ได้

DeletedUser

Guest
ndk
rnk~dk

เดี๋ยวจะมีเพิ่มอีก แต่ยังตกลงกันไม่ได้

เพิ่มเผ่า
dk-fox
ด้วย

เผ่าหลักคือndkนะ
สหภาพนี้ใช้ชื่อไม่ค่อยเหมือนกัน เป็นสหภาพกัน แต่ทะเลาะเรื่องชื่อกันอยู่ เลยตกลงให้ใครอยากใช้ชื่ออะไรก็ได้

DeletedUser

Guest
-

เพิ่มเผ่า
dk-fox
ด้วย

เผ่าหลักคือndkนะ
สหภาพนี้ใช้ชื่อไม่ค่อยเหมือนกัน เป็นสหภาพกัน แต่ทะเลาะเรื่องชื่อกันอยู่ เลยตกลงให้ใครอยากใช้ชื่ออะไรก็ได้

เพิ่มเผ่า
DK-LPs
ด้วย

บน