อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ เวิลด์ 8 ได้ที่นี่

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ นักรบไทรบัลวอรส์ทุกท่าน

ยินดีต้อนรับเวิลด์ใหม่ล่าสุดของ tribalwars.asia(ไทย) เวิลด์ 8

ผมสร้างกระทู้นี้มาเพื่อ ให้ผู้เล่นแต่ละเวิลด์ช่วยกันอัพเดท รายชื่อสหภาพของตนเองนะครับ
โดยข้อมูลดังกล่าวจะไปแสดงใน http://map.k-io.com/index.php

** เว็บไซต์แผนที่ดังกล่าวไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับ Tribalwars.asia และทีมงาน Tribalwars.asia ทั้งสิ้น

** ห้ามพูดคุยใดๆทั้งสิ้น โพสได้เพียงรายชื่อสหภาพเท่านั้นนะครับ

การแจ้งรายชื่อสหภาพ
  1. ชื่อย่อ
  2. ตัวใหญ่ / ตัวเล็ก และการสะกด ต้องเขียนให้ถูกต้อง
  3. เอาชื่อ เผ่าหลัก ขึ้นก่อน
  4. บรรทัดละ 1 เผ่า
  5. ห้ามใส่สัญลักษณ์ใดๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องกับชื่อเผ่า

การแจ้งอัพเดท เพิ่ม/ลบ รายชื่อสหภาพ
ให้แจ้ง รายชื่อเผ่าใหม่ทั้งหมด เท่านั้น ไม่รับแจ้งให้เพิ่มเฉพาะเผ่าใหม่หรือลบเผ่าเก่าออก ให้แจ้งใหม่ทั้งหมด

กรณีโพสไม่ถูกต้องตามเงื่อนไข ขอสงวนสิทธิในการอัพเดทสหภาพของท่านครับ

ขอให้ผู้โพส โพสเฉพาะรายชื่อสหภาพของตัวเองเท่านั้นนะครับ
กรณีที่โพสแล้ว แต่ผมไม่มาแจ้งมาว่า "อัพเดทให้แล้ว" รบกวน pm มาที่ผมโดยตรง
โดยช่วยระบุเวิลด์ที่ต้องการให้อัพเดทด้วยนะครับ

ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์

คะแนน react
0
สหภาพ GoTogether ( GOT )

GOT@0 - GoTogether
GOT@1 - GO TOGETHER@1
GOT@K - GOT@ King of the Universe.
GOT@GT - GT~Warrior
GOT@+1 - 108อสูร
GOT@KW - KING__OF__WAR

คะแนน react
0
74@TH ไม่มีสาขาครับ

ส่วน สหภาพ GoTogether ( GOT )

GOT@0 - GoTogether
GOT@1 - GO TOGETHER@1
GOT@K - GOT@ King of the Universe.
GOT@GT - GT~Warrior
GOT@+1 - 108อสูร
GOT@KW - KING__OF__WAR

ไม่มีแล้วนะครับ

kinggig

คะแนน react
0
ผม kinggig ดยุด KINGOFWAR ที่ผมไม่เป็นสาขาของ GOT คือคุณเปลี่ยน ชื่อเผ่าคุณ เเล้วไม่ติดต่อมาเลย เเล้วคุณไปเป็นสหพันอื่น ผมไม่ชอบคุบ ผมต้องกาเป็นสาขาเพียงเเค่ GOT เท่าั้ นั้นเพราะผมเคยเปนสาขาเเค่ GOT เเล้วดีมากๆ

บน