อาวุธ

DeletedUser

Guest
ตัวข้างหน้าไม่น่าใช้ขุนพลครับ
เพราะ เฮียแกยืนอยู่ตรงนั้นตั้งแต่ อนุสาวรีย์ยังไม่มีเลยครับ ฮ่าๆๆๆ

DeletedUser

Guest
มีคำถาม ทำไม ขุนพลของทุกๆคน ถึงหัวล้าน = = แล้วหน้าโฆษณาทำไมมีผม ?

me/ เผ่นออกทะเล

ลองดูใน ป้ายรูปภาพ ซึ่งเป็น แบนเนอร์ให้นำไปโฆษณา พี่แกทำผมใหม่ด้วย

banner.php

DeletedUser

Guest
ลองดูใน ป้ายรูปภาพ ซึ่งเป็น แบนเนอร์ให้นำไปโฆษณา พี่แกทำผมใหม่ด้วย

banner.php

อันนี้เค้าใส่วิก มา พรีเซ็นเตอร์ = = รับงานหลายที่ต้องเตรียมพร้อมอย่างงี้แหละ

( หน้าเหมือนเดิมตลอดเหอๆ )

DeletedUser

Guest
เจอของพี่อาหลับแล้วจะหนาว http://www.tribalwars.ae/

อยากให้บ้านเรามีมั่งจัง เป็นขุนจันขี่ควาย-ควงขวานคู่แล้วเปลี่ยนชื่อเป็น "พลควายหนัก" แทน สุดยอด

เครื่องกระทุ้งก็เปลี่ยนเป็นยางรถยนต์กับน้ำมันเบนซินแทน

ขุนนางก็เปลี่ยนเป็นแกนนำ...

ไปดีก่า ขาแหย่เข้าตารางแล้ว กึ๋ยส์~!!!

DeletedUser

Guest
แต่มันสุดยอดจริงโอ้วพระเจ้า10เท่า555

กันทหารราบ100*10=1000

กันทหารม้า 50*10=500

กันธนู 100*10=1000โอว้พระเจ้าเวอร์ได้จัยจริง

เทียบการกินประชากรแล้วประหยัดมากเสียที่มันปล้นไม้ได้นี่แหละ5555

แค่มีหอกเสริมที่กันม้าหน่อยก็แกร่งแล้ว

บน