อิสระทางความคิด ใครได้เปรียบ ระหว่าง โซเวียต vs พันธมิตร

DeletedUser

Guest
มาแลกเปลี่ยนความเห็นกันใครได้เปรียบ ใครเหนือใคร เพราะอะไร ใครแน่กว่า ใครฝีมือกว่า ?????

GuyZii

คะแนน react
0
โซเวียต ครับเชียร์ขาดใจ..อิอิ

อดีตเคยร่วมรบกับ100ได้รู้ถึงความแข็งแกร่งของสหภาพนี้ครับ เป็นอะไรที่ตีพวกเขาเข้ายากมากและตีเผ่าอื่นทีล่ะโหดมาก ฮ่าๆ (ไม่เวอร์นะเรื่องจริง..อิอิ)

sweet-d : ))*

DeletedUser

Guest
สหภาพที่ด้อยฝีมือนะครับผมว่าพวก ft โดยเฉพาะหัวหน้าสหภาพอ่อนปลวกเปียกมาก ถ้าไม่มีสหภาพ มาส เอฟทีอ่อนมาก

DeletedUser

Guest
ระบบมันทำมาให้เราสามัคคีกันอยู่แล้ว หรือ ภาษาของพวกขี้แพ้ชวนตีเขาจะบอกว่า รุม

พอ เขาทำงานกันเป็นทีมก็ว่าเขา รุม
พอเขาลุยเดียวก็ว่าเขา โง่

พวกฝ่ายเหนือคิดได้แค่นี้แหละ เลยไปไม่ถึงใหน อิปลวกเอ้ยยย

บน