เกณฑ์ทหารและเลื่อนหน้าแผนที่ไม่ได้

• ผู้เริ่มกระทู้ thanapon1479
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมเลื่อนหน้าจอแผนที่ไม่ได้ครับ แถมยังเกณฑ์กำลังพลไม่ได้ด้วย
เมื่อวานก็เป็นครับ วันนี้ก็ยังเป็นอีก แต่สร้างสิ่งก่อสร้างกับกดเหรียญยังได้อยู่
จะเข้าไปฟามก็ไม่ได้เลยครับ เพราะเลื่อนหน้าจอปุ๊บแผนที่มันค้างเลย
แร่ก็เต็มกดแต่เหรียญได้อย่างเดียว เพราะเกณฑ์ทหารไม่ได้ครับ :mad::mad:

DeletedUser

Guest
ลองใช้ บราวเซอร์ตัวอื่นหรือยังค่ะ ว่าเป็นเหมือนกันไหม

DeletedUser

Guest
ผมใช้firefoxมาตลอดไม่เคยเห็นเป็นอะไร :confused::confused:
แต่จากที่คุณส้มบอกผมลองเข้าด้วย IE ปรากฏว่าไม่เป็นอะไร
แต่มีปัญหาตรงที่ใช้ IE แล้วไม่สามารถดูสถิติสงครามได้ครับ(ไม่รู้ใช่หรือเปล่าเพราะไปเล่นที่ไหนก็ดูไม่ได้ :eek:)

ถามคนอื่นในเผ่าเค้าก็ไม่เป็นอะไรกัน ผมเป็นอยู่คนเดียว
ไม่ทราบว่าเกิดจากระบบ หรือว่าเครื่องของผมกันแน่!! :mad::mad:

DeletedUser

Guest
ไม่น่าจะเป็นที่เบราเซอแล้วละ เพราะเมื่อกี้ลองอีกที ie ก็เป็นเหมือนกัน
ทีมงานบอกเป็นที่ระบบ แล้วทำไมผมเป็นคนเดียวละครับ - -'

DeletedUser

Guest
ลองใช้ Chrome ดูจิค่ะ ส้มเข้าด้วยอันนี้อะ ก็ไม่มีปัญหานะ

ส้มคิดว่าอาจจะเพราะทางระบบอัพเดทรุ่น 8.0 แล้วทำให้ IE หรือ Frifox บางเวอร์ชั่นทำให้ใช้งานแล้วมีปัญหาก็ได้นะค่ะ

ลองหาตัวที่ใช้งานได้ไปก่อน แล้วแจ้งให้ทีมงานลองตรวจสอบแล้วแก้ไขให้ค่ะ

DeletedUser

Guest
ผมเลื่อนหน้าจอแผนที่ไม่ได้ครับ แถมยังเกณฑ์กำลังพลไม่ได้ด้วย
เมื่อวานก็เป็นครับ วันนี้ก็ยังเป็นอีก แต่สร้างสิ่งก่อสร้างกับกดเหรียญยังได้อยู่
จะเข้าไปฟามก็ไม่ได้เลยครับ เพราะเลื่อนหน้าจอปุ๊บแผนที่มันค้างเลย
แร่ก็เต็มกดแต่เหรียญได้อย่างเดียว เพราะเกณฑ์ทหารไม่ได้ครับ :mad::mad:

ถ้าไม่ติดก็ลองย้อนกลับแล้วกดที่เราต้องการใหม่ดูครับอาจจะได้แต่ผมไม่รู้ว่ามันจะใช้กับFirefoxได้หรือเปล่าเพราะผมเล่นInternet Explorerน่ะครับ:):D

บน