เกมที่ผมเล่น

• ผู้เริ่มกระทู้ kingnext
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
1 tribalwar(รู้ๆอยู่)
2 grepolis(เหมือนกัน)
3 travian(เหมือนกัน)
4 war2(ไม่ค่อยเล่นแล้ว
5 sangokushi (เล่นตลอด)
6 bitefight(รู้ๆอยู่)
7 spirit linker*(เกมใหม่เพิ่งหาเจอ)

*ลิงในลายเซ็น

DeletedUser

Guest
ถ้าเล่นหมดนั่นจริง
grepolis มาเข้าร่วมเผ่าผมไหมครับ (ถ้าคุณเล่นเซิรฟ lamba นะครับ) ผมตั้งชื่อว่า Thailand มีสมาชิก 3คนในตอนนี้นะครับ
และ war2 ผมสังกัดอยู่ สหภาพ skyline ถ้ายังไม่มีสหภาพก็มาเข้าร่วมได้ครับ แล้วบอกผมเดี่ยวผมจะแนะนำให้ (ถ้าคุณเล่นเซิร์ฟ midway นะครับ)

DeletedUser

Guest
เกมgrepolisผมเห็นมีแต่ภาษาต่างประเทศ
แล้วมันมีภาษาไทยไหมครับ
ถ้ามีผมจะได้เล่น

DeletedUser

Guest
No way. ไม่มีครับ

แต่ถ้าจะเล่นสามารถปรึกษาผมหรือคุณjayjay2525 ได้ครับ พวกเราเล่นอยู่เหมือนกันครับ

DeletedUser

Guest
ต่างกันเหมือนไทรบัลวอนะแหละ ว่าแต่rome total warนี่เกมอะไร

DeletedUser

Guest
เราเบื่อตรงที่แม่ทัพที่ครองเมืองตาย
แล้วต้องหาใหม่เนี่ยแหละ
(เสียดาย+หายาก)

DeletedUser

Guest
เราเบื่อตรงที่แม่ทัพที่ครองเมืองตาย
แล้วต้องหาใหม่เนี่ยแหละ
(เสียดาย+หายาก)

อันนี้ไม่เท่าไรครับ
ผมเบื่อตรงเงินเมืองติดลบกับโดนประท้วง

5460

คะแนน react
0
rome total war เกมส์นี้เมื่อสามสี่ปีที่แล้วผมติดงอมแงมเลย สนุกมากๆ ครับ บริหารเมือง สร้างทหาร บก ทหารเรือ มีแต่งตั้งแม่ทัพ ใช้ทูต สายลับ นักฆ่า ฯลฯ

DeletedUser

Guest
น่าจะมันนะ แล้วหาโหลดใด้จากที่ใหนไครรู้บ้าง

DeletedUser

Guest
ผมยืมแผ่นเพื่อนเอาครับ
ถ้าจะโหลดรองพิมพ์หาดูน่าจะเจอง่ายๆครับ

บน