เกมมีปัญหาหรือเปล่า?

• ผู้เริ่มกระทู้ thanapon1479
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เป็นบ่อยมากครับ ชอบเป็นเวลาเข้าเว็บเกมครับ
มันจะขึ้นว่าอย่างนี้น่ะครับ

Network Error (tcp_error)

A communication error occurred: ""
The Web Server may be down, too busy, or experiencing other problems preventing it from responding to requests. You may wish to try again at a later time.

For assistance, contact your network support team.

ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับเซิฟเกมหรือเปล่า เพราะมันชอบเป็นตอนเวลาเล่นอยู่ - -'

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ผมไม่ค่อยเป็น เกี่ยวกับผู้ให้บริการอินเตอร์เนตป่าวครับ หรือช่วงนี้ฝนตกหนัก

DeletedUser

Guest
ผมใช้เน็ตของทรูครับ เป็นบ่อยมากครับ
เป็นเฉพาะเกมส์นี้ด้วยน่ะสิครับ เพราะเวลาเป็น
ผมลองกดดูเว็บอื่น ยังเข้าได้เป็นปกติ - -'

บน