เกมส์อืดมาก

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้ไทรบัลวอร์อืดมากเลยครับ ผมเข้าเกมส์ลำบากมากเลย
อยากให้ช่วยปรับปรุงเซิฟเวอร์ด้วยนะครับ !!:mad::mad:

DeletedUser

Guest
รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ ใช้อินเตอร์เน็ทของอะไร ใช้ที่จังหวัดไหน และช่วงเวลาที่อืดครับ ผมจะประสานงานให้ครับ

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไหร่แล้วครับ สักสัปดาห์ก่อนที่ผมเป็นเกมส์มันเข้าได้แต่ว่าโหลดช้าครับ บางหน้าโหลดไม่ติดต้องโหลดใหม่
ส่วนตัวผมใช้อิินเทอร์เน็ตของทรูครับ จังหวัดกรุงเทพ ส่วนใหญ่จะอืดช่วงค่ำและดึกๆที่คาดว่าน่าจะมีคนเล่นเยอะ ทำให้เล่นเกมส์ค่อนข้างลำบากครับ
แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว แต่ก็อยากให้ทีมงานคอยปรับปรุงเซิฟเวอร์อยู่ตลอด เพราะว่ามีคนเล่นอยู่ตลอดครับ

DeletedUser

Guest
ผมใช้แอร์การ์ด tot 3g เร็วปื้ด เกมออนไลน์ก็เล่นได้คราบ

DeletedUser

Guest
แต่ก็ขึ้นอยู่กับจำนวนผู้ใช้ด้วยในละแวกนั้นด้วยครับ
ร.ร.ผมก็ใช้ 3BB ครับ 8Mb(มั้ง?ไม่รู้เปลี่ยนยัง) อืดมากแค่โหลดหน้า google ก็ปาไป 15 นาทีแล้ว

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไหร่แล้วครับ สักสัปดาห์ก่อนที่ผมเป็นเกมส์มันเข้าได้แต่ว่าโหลดช้าครับ บางหน้าโหลดไม่ติดต้องโหลดใหม่
ส่วนตัวผมใช้อิินเทอร์เน็ตของทรูครับ จังหวัดกรุงเทพ ส่วนใหญ่จะอืดช่วงค่ำและดึกๆที่คาดว่าน่าจะมีคนเล่นเยอะ ทำให้เล่นเกมส์ค่อนข้างลำบากครับ
แต่ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว แต่ก็อยากให้ทีมงานคอยปรับปรุงเซิฟเวอร์อยู่ตลอด เพราะว่ามีคนเล่นอยู่ตลอดครับ

คอมกับกล่องรับสัญญาณมันทำงานหนักมากละมั้งครับเพราะเวลาผมใช้ทรูพอเป็นสิ่งดังกล่าวก็จะช้าอย่างที่ท่านกล่าวไว้น่ะครับ:d
เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับบางทีอาจมีความเห็นอื่นที่มีข้อเท็จจริงมากกว่ามาโพสต์ในอนาคตครับ

บน