เกมส์เข้าไม่ได้นะครับ 16.10

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ขณะนี้ทีมงานได้รับทราบปัญหาและประสานงานแก้ไขให้อยู่นะครับ โปรดรอสักครู่

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ตอนเช้ามาจะนั่งเล่น เจ้ากรรม ดันเจอปัญหา

นี่สามโมงกว่าๆ ดีใจล็อกอินได้แล้ว ไปๆมาๆ เจอปัญหาจุดเดิมอีก เสียใจ Orz

namazas

Member
คะแนน react
0
เศร้าจัง ช่วงนี้เป้นไรล่ะครับ แฮ้งบ่อยจัง

ThunderBird

คะแนน react
0
แล้วแบบนี้คนส่งทัพตีก็สบายซิครับ เนื่องจากเวลามันเดินไปเรื่อยๆ คนจะส่งเรนก็ส่งไม่ได้ แล้วจะแก้ยังไงดี

bubeboyd

คะแนน react
0
ผมสบายเลยครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดตอนนี้น่าจะตีตัวเองไปแล้ว

DeletedUser

Guest
ลองเข้าดูนะครับ บางเวิลด์มันจะเข้าได้แล้วครับ

b078932078

Member
คะแนน react
0
เวิล5เจ้งไปแล้ว รอบที่3 แง้ๆๆ
พระเจ้าเล่นตลกกับต้อมอีกแล้ว

DeletedUser

Guest
เข้าได้ 10นาทีเดี๊ยงอีกแล้วกำลังนัดหมาย แล้วอย่างนี้ก็.........................
เซ็งจริงๆ ไม่มีกำหนดเวลาบอกเลยหรือว่าเวลาอะไรเมื่อไร ปล่อยให้พลาดได้ไงครับ
ผมกำลังจัดแล้วที่ส่ง...........
ถ้าเป็นที่ทำงานผมโดนลูกค้าปรับสัญญาแล้วนะ :(

DeletedUser

Guest
UPDATE เพิ่มเติมนะครับ http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?p=25452#post25452 ดังนั้นเวลาระหว่าง 18.06 - 20.06 หากทหารไปถึงมันจะไม่โจมตีนะครับ ทั้งนี้เพื่อความเท่าเทียมของทุกฝ่ายนะครับ ทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

DeletedUser

Guest
th2 เข้าได้แป๊บนึง ตอนนี้เหมือนจะดับไปอีกแล้ว Orz

DeletedUser

Guest
เข้าได้ 10นาทีเดี๊ยงอีกแล้วกำลังนัดหมาย แล้วอย่างนี้ก็.........................
เซ็งจริงๆ ไม่มีกำหนดเวลาบอกเลยหรือว่าเวลาอะไรเมื่อไร ปล่อยให้พลาดได้ไงครับ
ผมกำลังจัดแล้วที่ส่ง...........
ถ้าเป็นที่ทำงานผมโดนลูกค้าปรับสัญญาแล้วนะ :(

ใน devblog บอกไว้ว่า

EDIT 12:57 (timezone ไหนไม่ได้เช็คเหมือนกัน)
That solution did not hold out, and we are again in a dead-zone. ETA from our Sys-admins is now 30 minutes if the solution they are working towards will work.

รอประมาณหกโมงครึ่ง มาเช็คอีกรอบแล้วกันนะ :D

ปล.ทีมงานสั่งหยุดโจมตีสองชั่วโมงครับ ช่วง 1800-2000
ปล.จะมีขยายพรีเมี่ยมฟรีมั๊ยเนี่ย :D

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

Bleach.

Member
คะแนน react
0
เกือบไม่รอดทัพผม จะเล่นได้หรือป่าวเนี่ย วันนี้อ่ะ

DeletedUser

Guest
ใจเย็นๆ นะครับ :) ทีมงานกำลังพยายามอย่างสุดความสามารถในการปล้ำมันกลับมา ซึ่งผมเองก็รอช่วยประสานงานในด้านต่างๆ อยู่ หากมีข่าวจะรีบนำมาเสนอให้ติดตามก่อนเลยครับ ยังไงช่วงนี้พักสายตาสักแปปก่อนก็ได้ครับ

DeletedUser

Guest
แนะนำให้ติดตามใน dev blog นะครับ ตอนนี้ประกาศเลื่อนออกไปอีกแล้วจ้า (วิธีแก้ที่ทำทีแรก ไม่ได้ผล)

ปล.เบรคนิดนึงว่าอย่าลงที่ทีมงานในฟอรั่มนะครับ คนละทีมกับทีมพัฒนา :D
ปล.นั่งรอว่าเมื่อไหร่จะเข้่าเกมได้ ลูกเผ่าผมคงกระวนกระวายเต็มที่แล้ว ฮ่าๆ

บน