เกมส์เป็นไรครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ gladiator2525
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ต้องขอโทดด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ขอถามหน่อยครับทำไมเกมส์มันแล็คมากมายเหลือเกิน บางครั้งต้องกดย้ำเป็น 10 รอบกว่าจะเข้าได้ ทำให้เสียจังหวะการสั่งโจมตีและสิทธิอื่นๆ อย่างมากเลยครับ บางวันถึงกับเซ็งอย่างมากจนต้องปิดหน้าเวบโดยไม่เข้าเล่นอีกเลยก็มีในวันหนึ่งๆ เพราะรู้สึกว่ามันไม่คุ้มค่ากับการใช้คะแนนพรีเมียมที่เสียไป

ผมเชื่อว่าหลายๆ ท่านคงจะเสียอารมณ์เช่นเดียวกับผม ผมจึงขอเป็นตัวแทนถามทางทีมงานก็แล้วกันครับ

DeletedUser

Guest
ผมแนะนำให้ไปตั้งคำถามในระบบสนับสนุนผู้เล่น (หน้าเว็บก่อนเข้าไทรบัลวอร์สครับ)

คะแนน react
0
และแล้วก็ไม่รู้ว่าเกมเป็นอะไร กดซ้ำหลายรอบเหมือนเดิมส่วนมากจะตอบว่าให้ไปตรวจสอบเน็ตของท่าน เ็ซ็ง:confused:

บน