เกมส์แก้เซ็งครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ในสหภาพผม มันว่างมาก พวกผมก็เลยหาเกมส์มาเล่นกัน
วันนี้เห็นกระทู้เงียบๆ ผมเลยเอาเกมส์มาให้เล่นกันครับ โดยให้ต่อเพลงกันครับ ให้ยกมาซักเกิน 10คำ ถึงจะได้ครับ
งั้นเริ่มจากผมเลยนะครับ

หมดชีวิตที่เคยสร้าง หมดหัวใจที่เคยแต่ยอมแพ้ ไงก็รักจริงๆ

จ.จาน ครับ

ปล.ถ้าเป็นคำพวก หน ผมเอาน.ครับไปเอาห.

DeletedUser

Guest
จะไปเป็นดาวโดดเด่นบนฟากฟ้า จะไปไขว่คว้าเอามาดังใจฝัน จะไปให้ถึงปลายทางในวันนั้น และซักวันฝันนั้นจะเป็นของเรา Academy Fantasia
ตอนเด็กถึง ปอ ห้า ผมชอบมากกก

oat4801go

คะแนน react
0
ร เรือ ใช่ไหม งั้นผมก็ รัก ยังไงมันก็คือรัก ฉันเองรู้จักคำนี้ ในวันที่มันสายเกินไป

winler

Member
คะแนน react
0
ปลายทางที่ฉันรอเธอ ที่สุดก็จบตรงนี้ ไปดีเถอะนะคนดี ไม่ต้องคิดอะไร
เข้าใจว่าวันเวลา มันทำให้คนเปลี่ยนไป แต่ฉันก็คงไม่คิดโทษใครอยู่แล้ว อย่าห่วงเลย
:uspy::gold:

DeletedUser

Guest
ปลายทางที่ฉันรอเธอ ที่สุดก็จบตรงนี้ ไปดีเถอะนะคนดี ไม่ต้องคิดอะไร
เข้าใจว่าวันเวลา มันทำให้คนเปลี่ยนไป แต่ฉันก็คงไม่คิดโทษใครอยู่แล้ว อย่าห่วงเลย
:uspy::gold

ล.ลิง
และแล้วก็มาถึงวัน วันที่เธอต้องไป ใจปวดร้าวแทบแตกสลาย

oat4801go

คะแนน react
0
ลมหายใจ เหมือนหยุดไปในห้วงนาทีนี้
เช่นหัวใจ ลอยหลุดไปทันทีที่สบตา
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้
แค่พบเจอกับเธอ

ธ.ธง ครับ

DeletedUser

Guest
เธอไม่เคยเป็นแฟนเก่า เพราะฉันไม่เคยมีแฟนใหม่

ม.ม้า ครับ:d

oat4801go

คะแนน react
0
ไม่ว่าใคร ต้องมีความจริงเก็บเอาไว้อยู่ในใจของคน

เพลง คราม

ค.ครับ ครับ

แก้ไขล่าสุด:
บน