เกมเงียบเนอะ~

DeletedUser

Guest
จริงของท่านนะแต่ผมเล่นรอจบเวิลด์4แล้วค่อยเล่นเวิลดอี่น์:d:d

DeletedUser

Guest
มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!

DeletedUser

Guest
ฟอรั่มเงียบจัง แต่ในเกมไม่เงียบมั้งครับ รึป่าวไม่แน่ใจ 55

DeletedUser

Guest
อาจต้องขอให้ทีมงานใส่เสียงดนตรีเข้าไปอีกครับ พอมีการใช้การทูตโต้คารมกัน ก็หาว่าเกรียน พอไม่มีก็หาว่าเงียบ หุหุ การโต้คารมกันมันก็เป็นสีสันอย่างหนึ่งของเกมนี้นะครับ การเมือง การทูต การสงคราม แต่คนกับไม่แยกแยะเองระหว่างเกมกับชีวิตจริง ชอบดึงเอาชีวิตจริงและโต้ตอบด้วยคำพูดที่ไม่เหมาะสม :):):)

DeletedUser

Guest
อาจต้องขอให้ทีมงานใส่เสียงดนตรีเข้าไปอีกครับ พอมีการใช้การทูตโต้คารมกัน ก็หาว่าเกรียน พอไม่มีก็หาว่าเงียบ หุหุ การโต้คารมกันมันก็เป็นสีสันอย่างหนึ่งของเกมนี้นะครับ การเมือง การทูต การสงคราม แต่คนกับไม่แยกแยะเองระหว่างเกมกับชีวิตจริง ชอบดึงเอาชีวิตจริงและโต้ตอบด้วยคำพูดที่ไม่เหมาะสม :):):)

ทั้งคมเเละจริง ถูกใจมากกกกกกกก :uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
คอนเค้าเป็นทูต เค้าสุภาพทุกคำ ชิมิๆ :d:d

ยู้ฮู้ๆๆๆ ....... เค้าไม่อยู่แล้วเหงาอ่ะจิ ^.^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
คอนเค้าเป็นทูต เค้าสุภาพทุกคำ ชิมิๆ :d:d

ยู้ฮู้ๆๆๆ ....... เค้าไม่อยู่แล้วเหงาอ่ะจิ ^.^

ความจริงคุรหมุน่าจะกลับมาเล่นนะครับ เพราะดูแล้วตัดใจไม่ได้จริงๆ :):)

บน