เกิดสะไกล้ ทวีป79

befriendmixz

คะแนน react
0
555 มาเกิดเปนเพื่อนหน่อย เพิ่มเริ่มเล่นอ่ะ

มีอะไรจะถามอ่ะคับ

ถ้าเราโจมตีหมู๋บ้านคนอื่นอ่ะ

จะได้อะไรตอบแทนมา

อยากรุ้อ่ะคับ

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
ได้ทรัพยากรมาไงคับ

ทรัพยากรเอาไว้อัพเกรดหมู่บ้านกับสร้างทหาร :)

noonoon001

Member
คะแนน react
0
ได้ทรัพยากรมา ตามกำลังของทหารที่เราขนได้ แล้วก็จะได้ทหารของคนอื่นตามมาด้วย ฮ่าๆๆ อันหลังนี้มันจะตามมาเองนะ หุหุ

ถ้าเริ่มเล่นใหม่ แนะนำให้ปล้นบ้านโบนัส สบายใจกว่ากันเยอะเลย

DeletedUser

Guest
ได้ทรัพยากรมา ตามกำลังของทหารที่เราขนได้ แล้วก็จะได้ทหารของคนอื่นตามมาด้วย ฮ่าๆๆ อันหลังนี้มันจะตามมาเองนะ หุหุ

ถ้าเริ่มเล่นใหม่ แนะนำให้ปล้นบ้านโบนัส สบายใจกว่ากันเยอะเลย
อันนี้คุนจะรู้สึกสนกมากเลยครับ

บน