เกี่ยวกับคำประกาศยึดหมู่บ้าน

Phathaweekarn

คะแนน react
0
กระทู้นี้มีเนื้อหาต่อยอดมาจากกระทู้ของคุณ poplord

1 อยากให้แผนการเข้ายึดครองของทุกเผ่าในเวิล์ดเชื่อมต่อกันได้ เพื่อลดปัญหาการที่คน 2 คนจาก 2 เผ่าที่ไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกันมาประกาศยึดหมู่บ้านเดียวกัน
2 คำประกาศของเราต้องมีให้เห็นเป็นอันดับแรก ไม่ว่าจะประกาศไว้นานแค่ไหนแล้วก็ตาม

DeletedUser

Guest
ถ้ามันเชื่อมต่อกันหมดมันก็ไม่สนุกดิครับ อย่างนี้ดีแล้วครับ ตีกันมันดี

DeletedUser

Guest
อยากให้สามารถส่งต่อรายงาน การถูกยึดครองหมู่บ้านที่เราจองโดยผู้อื่นได้เหมือนรายงานการโจมตี
มันมีบางคนไม่เข้าใจ ข้อแตกต่างระหว่าง การยึดครองหมู่บ้านที่ใช้แผนการยึดครองร่วม กับไม่ได้ใช้แผนการยึดครองร่วม พอบอกให้ส่งรายงานมาให้ดู ก็ต้องส่งแบบก็อปปี้มาวาง พอผมดูข้อความก็รู้ว่าไม่ได้ใช้แผนการยึดครองร่วม ถ้าใช้แผนการร่วมมันต้องมี คำว่าถูกเพิกเฉย ก็เถียงแบบข้างๆคู โดยการเขียนมาให้ดูใหม่ แล้วก็บอกว่านี่ไง เขียนเหมือนกันแล้ว

boonrut

คะแนน react
0
อยากให่้มีลิมิตการประกาศยึดครองหมู่บ้านของแต่ละเผ่าค่ะ และไม่มากเกินไปจนเวอร์ เช่น คนละ 100 บ้าน 100 วัน มากเวอร์เกิน
นะจะอยู่ที่สัก 10 บ้าน 15 - 30 วัน
แล้วให้แต่ละเผ่ากำหนดกันเอง หรือ fix ไปเลยก็ดี

บน