เกี่ยวกับพรีเมี่ยม

• ผู้เริ่มกระทู้ Satanz MUTD
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
บัญชีพรีเมียม เปิดใช้บัญชีแล้วแต่เวลายังไม่หมด
ถ้าเราปิดบัญชีไว้สัก 2-3 วัน แล้วเปิดเล่นใหม่
อยากทราบว่าบัญชีพรีเมียมจะยังมีเวลาอยู่ไหมครับ

DeletedUser

Guest
เวลาของบัญชีพรีเมี่ยม ใช้เวลาจริงครับ
ไม่ว่าผู้เล่นจะเล่นเกมหรือไม่เล่นเกมก็ตาม วันของพรีเมี่ยมก็จะลดลงตามครับ (ตามเวลาจริงเลยครับ)

เช่น คุณได้รับพรีเมี่ยมฟรีระยะเวลา 7 วัน แล้วคุณกดใช้วันนี้ อีก 7 วันข้างหน้าก็จะหมดไป ไม่ว่าคุณจะเข้าเล่นเกมหรือไม่ก็ตามครับ

บน