เข้าฟอรั่มเผ่าไม่ได้

• ผู้เริ่มกระทู้ Nosferatu
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้นในเซิร์ฟเวอร์
คุณไม่มีสิทธิ์เปิดดูฟอรัมนี้
» ย้อนกลับ

ขึ้นแบบนี้

คะแนน react
0
ฟอรั่มนั้นถูกลบ หรือ กระทู้นั้นถูกลบมั้งครับ
แต่ถ้าไม่ใช่ ก็ มิ ทราบ ครับ

DeletedUser

Guest
หน้าฟอรั่มเผ่า ไม่ขึ้นมาเลยอะนะ เผ่า mab#a อ่ะ
เป็งอาไรน้า น้า น้า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
คะแนน react
0
ผม ก็ ไม่ ค่อย รุ้นะ แต่ เคย เจอ แต่ แบบ อ่านอยุ่ แล้วโดนลบ
แล้วมันขึ้นแบบนั้นอะ

DeletedUser

Guest
ตั้งแต่ฟ้าสว่าง ยันมืด
กดกี่ทีก้อขึ้นเหมือนเดิม

DeletedUser

Guest
ผมถามๆ ดูมีในเผ่า หลายคนแล้วที่เข้าไม่ได้งับ เผ่า mab#a
คิดว่าเป็นอยู่เผ่าเดียวมั๊งอ่ัะ
หรือเป็นบางคน

แต่คิดว่าไม่น่าใช่ ลบฟอรั่ม เพราะ ที่เป็นคือกดลิ้งฟอรั่มเผ่า ก้อขึเนแบบนี้เลย
ไม่ใช่เป็น บางฟอรั่มที่กด แต่เป็นหน้ารวมฟอรั่ม ขึ้นแบบนี้เลย (ไม่มีโอกาสได้เห็นแม้แต่หัวข้อฟอรั่ม) 5555

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมถามๆ ดูมีในเผ่า หลายคนแล้วที่เข้าไม่ได้งับ เผ่า mab#a
คิดว่าเป็นอยู่เผ่าเดียวมั๊งอ่ัะ
หรือเป็นบางคน

แต่คิดว่าไม่น่าใช่ ลบฟอรั่ม เพราะ ที่เป็นคือกดลิ้งฟอรั่มเผ่า ก้อขึเนแบบนี้เลย
ไม่ใช่เป็น บางฟอรั่มที่กด แต่เป็นหน้ารวมฟอรั่ม ขึ้นแบบนี้เลย (ไม่มีโอกาสได้เห็นแม้แต่หัวข้อฟอรั่ม) 5555

555555:eek::eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ที่เกิดขึ้น คือ หน้ารวมฟอรั่ม ฟอรั่มหายไปหมดเลย
ถ้าจำไม่ผิด ฟอรั่มเผ่านี้รับแชร์มาทั่งหมดเลย

อยากถามว่า ... ถ้ายกเลิกแชร์ทุกฟอรั่ม หรือ ฟอรั่มเผ่า ไม่มีสักฟอรั่มเดียว จะขึ้นแบบนี้ หรือ ขึ้นเป็นอย่างอื่น ...
(แค่อยากรู้ว่าเกิดอะไร อิอิอิ)

คะแนน react
0
MaB#A รึ เหอะๆ มิช่วยละ ศัตรูชัดๆ
55555 ล้อเล่นครับ อันนี้คงเป็นที่บุญกรรมที่ทำมาของคนในเผ่าครับ 5555

DeletedUser

Guest
คืออยากรุ้ว่า เป็นที่ระบบ
หรือว่า
เป็นที่พวกดยุคเผ่ากำหนด แค่นี้แหล่ะ :):)

DeletedUser

Guest
เรียบร้อยแล้ว อิอิ
เป็นที่การกำหนดในเผ่า

คือ พอดีมันมีฟอรั่มแชร์จากเผ่าอื่นด้วย แต่หายหมดเลย เลยฉงฉัยว่าเป็นที่ คนตั้งค่า หรือ ที่ระบบ แต่ไม่เป็นไรแล้วงับ เรียบร้อยแล้วงับ :p:p

บน