เข้ามาดูกันครับ!!!

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

billkung001

คะแนน react
0
..................ลบนะครับ...................

ช่วยลบที ลบไม่เป็น -*-

แก้ไขล่าสุด:

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
กรรม นายไปตีเค้า ถ้าเค้ามีใจ ก็ตีกันไปเอามันส์ แต่คนทีโดนตี เค้าไม่ได้ชอบ ก็ไม่แปลกครับ รวมๆ ถ้านายเอามันส์ก็ไม่ต้องสนใจครับ ตีไป แพ้ ชนะ เรืองเล็ก เอาสนุกไป เกมสงคราม ส่วนคนทีนายตีเค้าไม่พร้อมก็ โว้ยว้าย ก็ไม่แปล
ก็ ตีไปครับ ไม่ต้องสนใจ ถ้ากลัวเค้าจะเอาพวกใหย่(ในเผ่ามาตีก็) นายก็ไม่ต้องเล่นกันละ กลัวโน้นกลัวนี้
**
แต่มันก็ต้องวางแผนมังนะครับ ไม่ใช่จะไปตีเค้าซะหมด ดูเผ่าด้วนมันตีไปเค้าจะช้วยกันครับ(เผ่าดีๆจะช้วย เสมอ เพราะงั้นอย่าไปหวัง1-1 ไม่มีครับ)
ถ้าไม่อัปจนเกินไปก็ ปล้นเมืองเถื่อนไป ก่อน อัฟเมือง สร้างทหาร หาเผ่าแถวนั้นอยู่ เผ่าจะได้ช้วย เป็นเกราะให้นายได้
**
ไม่ต้องคิดมากครับ ไปตีเค้า เค้ามาตี ใหญ่ตีเล็ก มัน กฎสงคราม ครับ ไครมันจะบ้าเล็ก ไปตีใหย่ มันก็ ชิบหายสิครับ:eek:

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน