เข้ามาดูหน่อยนะ

DeletedUser

Guest
ผมสมัครตัวใหม่มาเล่นปรากฎว่า ค่ายพักคนตัดไม้ระดับ10 และอย่างอื่นมีระดับกันหมดแล้ว อนุสาวรีย์ก็มีอยู่แล้ว เกี่ยวไรกับการคุ้มครองผู้เล่นใหม่ไหมครับ

DeletedUser

Guest
เข้าเกมมาถึง การผลิตเป็น 100 หมด
ที่ซ่อนเสบียง ระดับ4 ค่ายพักคนตัดไม้ระดับ 10
บ่อดินเหนียวระดับ 10
เหล็กระดับ 10
ฟาร์มระดับ 5
เพื่อนผมมาสมัครเล่นก็เป็นเหมือนกันเลย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
อ่อ ก้ เดียวนี้มีโปโมชั่นไงคับ ผู้ที่พึ่งเริ่มเล่นก้จะได้สิ่งก้สร้างพวกนี้มาให้

และก้ได้ระยะเวลาคุ้มมครองผู้เล่นใหม่

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
สิ่งก่อสร้างไม่หายครับ

แต่ระยะคุ้มครองผู้เล่นใหม่จะหายไป เมื่อครบเวลา5วัน

บน