เข้าร่วมเผ่าดีอย่างไรครับ

DeletedUser

Guest
คือว่าผมพึ่งเจอเกมนี่ได้3วันเลยไม่รู้เรื่องอะไรมากเลยก็เล่นไปตามภาษานะครับและแล้ววันนี่มีจดหมายมาชวนเข้าเผ่ามากจังไม่มีอะไรแนบมาให้คิดเลยอยากจะรู้ว่าผมไม่เข้าเผ่าหรือไม่มีเผ่าอยู่ถึงกับไปไม่รอดเลยหรือครับบังเอิญผมชอบเกมแนวนี่มากแต่ผมชอบที่จะเล่นคนเดียวอะนะเพราะบางที่ไปทำงานต่างจังหวัดทีหลายวันก็ไม่ได้เล่น เข้าเผ่ามันเหมือนเข้ากิลเหมือนเกมอื่นผมไม่ชอบที่จะต้องเสียสละอะไรไห้กับส่วนรวมแล้วก็มีปัญหากันจนต้องแตกแยกกัน แล้วการมีเผ่ากับไม่มีเผ่ามันต่างกันอย่างไรมีผลไหมในเกมนะ ผมนะอยู่k24ไครที่มีนโยบายที่ไม่ผูกมัดกันก็ลองส่งจดหมายมีนะครับ เข้าแล้วออกได้ไหมการเข้าเผ่านี่

DeletedUser

Guest
เกมส์นี้มันเป็นโลกที่กว้างใหญ่ครับ ดังนั้นแรกๆ เราอาจจะอยู่คนเดียวได้ แต่ในอนาคต มันจำเป็นมากครับที่ต้องมีพวก มีเพื่อน เพื่อเราจะได้ครองอำนาจอยู่ได้ครับ

อีกอย่างคือ ถ้าเล่นเกมส์ออนไลน์แล้วอยู่คนเดียวคงไม่สนุกแน่ถูกไหมครับ? หาเพื่อนใหม่ๆ สนุกกับเพื่อนใหม่ๆ ดีกว่าครับ

DeletedUser

Guest
อยู่กับเผ่า ปลอดภัย เพราะเผ่าคุ้มกัน

อยู่คนเดียว เสียวแน่ เพราะเป้าหมายในการปล้น

อยู่กับเผ่า ยังไงก็ไม่ผูกมัดมาก ตามสบายตามแต่เผ่า

เข้าเผ่าแล้ว ออกได้ครับ แต่ควรจะบอกเค้าเป็นมรรยาท

palofamily2

Member
คะแนน react
0
แต่ละเผ่าก็มีกฎที่ต้องทราบนะครับ ลองดูในข้อมูลเผ่า

DeletedUser

Guest
เข้าเผ่าดีกว่าอยู่คนเดียวแน่นอนครับ เพราะคนเราจะพวกมากลากไป พวกเยอะจะรู้สึกว่าเราเก่ง แต่พอพวกน้อยจะหงอยครับ :d

DeletedUser

Guest
คนเข้าเผ่าแล้ว ไม่ได้มีส่วนร่วมอะไรจริงๆ จังๆเยอะแยะไปครับ

DeletedUser

Guest
เออเนอะ พวกมากลากไปอืม มีส่วนทำให้ขยัน และ คนเข้าเผ่าเพื่อกันคนรุกมีเยอะคะ โตคนเดียวยังไม่ทันโตก็โดนบุกก็มี แต่เกมส์นี้ไม่มีเผ่าแค่เพื่อนดีๆ ที่จริงใจ เขาก็ช่วยกันนะ

แต่ก็มีเผ่าเยอะแยะที่ไม่มีเงื่อนไขผูกมัดกับอิสระ ออกจากเผ่าได้ไม่ว่ากัน ลองดูดิ แต่แนะนำว่าควรอยู่ใกล้ๆกัน เพื่อช่วยเหลือกันได้ทัน

DeletedUser

Guest
เข้าเผ่า ขอให้ช่วยกันพัฒนาอาณาจักร ป้องกันข้าศึก

บน