เข้าเกมไม่ได้ครับ

crewmember

Member
คะแนน react
0
ทำไมเข้าเกมไม่ได้ครับ
ทุกเวิล์ดเลย

ไม่เห็นทราบล่วงหน้าเลยครับว่าจะมีการปิด

crewmember

Member
คะแนน react
0
อ่อ ผมหมายถึงตอนที่ผมตั้งคำถามน่ะครับ มีช่วงนึงสักประมาณๅ0นาทีได้ เข้าไม่ได้เลยทั้งเกมทั้งฟอรั่มครับ^^

DeletedUser

Guest
ของผมเป็นเมื่อวานตอนดึกๆอ่ะครับ
มันไม่โหลดเลย เข้าปุบขึ้นแต่สีขาวๆ
ประมาณสักชั่วโมงถึงเข้าได้

DeletedUser

Guest
ของผมเป็นเมื่อวานตอนดึกๆอ่ะครับ
มันไม่โหลดเลย เข้าปุบขึ้นแต่สีขาวๆ
ประมาณสักชั่วโมงถึงเข้าได้

ของผมก็เป็นอย่างนั้นอ่ะครับ ตอนนี่เลย

DeletedUser

Guest
เข้า เกมไม่ได้

ทำไมเข้าเกมไม่ได้ อะครับ :confused:

DeletedUser

Guest
ไม่ได้ อะ เมื่อ คืน ตอนตี1 ยังเข้าได้เลย

DeletedUser

Guest
เมื่อเช้า ตอน 6 โมงผมก็เข้าได้ครับ ซักพักก็ไม่ได้ครับ

บน