เข้าไอดีตัวเองแต่ไปเข้าไอดีคนอื่น

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'รายงานข้อผิดพลาดของเกมส์' เริ่มโดย ramdom, 12. พฤษภา 2012.

แชร์หน้านี้

1. kinggig

kinggig New Member

เข้าร่วม:
    19. พฤษภา 2012
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    ใจเย็นครับคุณทางเกมเองก็รับผิดชอบเเต่มันทำไม่ทันครับ

2. เสียใจด้วยนะครับ แต่ถ้า เล่น ไทรบัลแล้วโดนแฮก ลองไปเล่น grepolis ดูครับ อาจจะไม่โดนครับ (ถ้าตั้งชือยากๆ และกำจัดไวรัสกับสปายแวร์หมดแล้ว)

3. pichestpong

pichestpong Guest

โฆษณาเกมเขาไปในตัวขอเว็บเกมนั้ยได้ไหมครับอยากเล่นหลังจบเวิลด์

4. VULCA

VULCA New Member

เข้าร่วม:
    20. ธันวา 2010
    0
    เข้าเล่นไม่ได้

เช้านี้เข้าไม่ได้ ไม่ทราบเป็นอะไรครับ

5. pichestpong

ตอนเข้าไม่ได้ขึ้นข้อความว่าอะไรครับ

6. nonnonsp

nonnonsp New Member

เข้าร่วม:
    26. พฤษภา 2012
    0
    เป็นแบบนี้ก็แย่สิ่ครับ เผ่าผม ku-ntb ที่เวิล 8 ก็โดนแฮคไอดีดยุคเข้ามายุบเผ่า ทำให้สมาชิกกระจัดกระจายหมด

7. a222

a222 Guest

^
    ^
    ^
    สรุปปัญหาหมดยัง ผมเลิกเล่นไปตั้งสองอาทิต พึ่งกลับมาเนีย เหนื่อยๆๆๆ

8. pichestpong

ทีมงานตอบมาแล้วครับ
    Tony
    2012-05-28 10:12:49
    สวัสดี pichestpong,

ตอนนี้มีการทดสอบการแก้ปัญหาในเวิลด์ 6 ครับ หากมันใช้งานได้ดีและไม่มีผลกระทบอื่นๆ ก็จะนำไปใช้กับทุกเวิลด์ภายใน 1-2 อาทิตย์นี้ครับ

แต่เท่าที่ทราบมันมีปัญหากับการเข้าสู่ระบบอยู่กับบางคนและบางเวลาครับ ก็อาจจะต้องหาสาเหตุกันก่อนจะดำเนินการอะไรต่อครับ

ขอบคุณครับ,

Tony
    Community Manager
    Tribalwars.asia

9. samtoy1977

samtoy1977 Guest

W 6บางคนยังโดนอยู่ครับ เปลี่ยนรหัสคนอื่นก็ยังเข้าได้อีกครับ