เข้าไอดีตัวเองแต่ไปเข้าไอดีคนอื่น

kinggig

คะแนน react
0
ใจเย็นครับคุณทางเกมเองก็รับผิดชอบเเต่มันทำไม่ทันครับ

DeletedUser

Guest
เสียใจด้วยนะครับ แต่ถ้า เล่น ไทรบัลแล้วโดนแฮก ลองไปเล่น grepolis ดูครับ อาจจะไม่โดนครับ (ถ้าตั้งชือยากๆ และกำจัดไวรัสกับสปายแวร์หมดแล้ว)

DeletedUser

Guest
โฆษณาเกมเขาไปในตัวขอเว็บเกมนั้ยได้ไหมครับอยากเล่นหลังจบเวิลด์

VULCA

คะแนน react
0
เข้าเล่นไม่ได้

เช้านี้เข้าไม่ได้ ไม่ทราบเป็นอะไรครับ

nonnonsp

คะแนน react
0
เป็นแบบนี้ก็แย่สิ่ครับ เผ่าผม ku-ntb ที่เวิล 8 ก็โดนแฮคไอดีดยุคเข้ามายุบเผ่า ทำให้สมาชิกกระจัดกระจายหมด

DeletedUser

Guest
เป็นแบบนี้ก็แย่สิ่ครับ เผ่าผม ku-ntb ที่เวิล 8 ก็โดนแฮคไอดีดยุคเข้ามายุบเผ่า ทำให้สมาชิกกระจัดกระจายหมด

^
^
^
สรุปปัญหาหมดยัง ผมเลิกเล่นไปตั้งสองอาทิต พึ่งกลับมาเนีย เหนื่อยๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ทีมงานตอบมาแล้วครับ
Tony
2012-05-28 10:12:49
สวัสดี pichestpong,

ตอนนี้มีการทดสอบการแก้ปัญหาในเวิลด์ 6 ครับ หากมันใช้งานได้ดีและไม่มีผลกระทบอื่นๆ ก็จะนำไปใช้กับทุกเวิลด์ภายใน 1-2 อาทิตย์นี้ครับ

แต่เท่าที่ทราบมันมีปัญหากับการเข้าสู่ระบบอยู่กับบางคนและบางเวลาครับ ก็อาจจะต้องหาสาเหตุกันก่อนจะดำเนินการอะไรต่อครับ

ขอบคุณครับ,

Tony
Community Manager
Tribalwars.asia

DeletedUser

Guest
W 6บางคนยังโดนอยู่ครับ เปลี่ยนรหัสคนอื่นก็ยังเข้าได้อีกครับ

บน