เชฟอเมริกามีฉากกลางคืน มีภาพด้วย!

DeletedUser

Guest

กลางวันของเรา เป็นกลางคืนของเขา

กลางคืนของเรา เป็นกลางวันของเขา 555+

DeletedUser

Guest
"เซิฟ" จากเซิฟเวอร์, Server ในภาษาอังกฤษ
กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

DeletedUser

Guest
เซิฟสากลก็มีครับ แต่ของไทยมีหรือเปล่าเนี้ย ไม่เคยสังเกต ตั้งหน้าจอเกมเป็นแบบคลาสสิค

DeletedUser

Guest
ของไทยก็มีไม่ใช่เหรอ? ผมเล่นดึกๆ ก็เป็นฉากกลางคืน

DeletedUser

Guest
แล้วเขาตื่นเต้นอะไรกันนี่ครับ เหอเหอเหอ

DeletedUser

Guest
สงสัยประมาณว่าไม่เคยเห็น - -เพราะว่าปรกติก็เห็นทุกครั้ง

DeletedUser

Guest
เขาอาจไม่เคยเล่นในตอนช่วงกลางคืนในเกมก็ได้ครับ

manneza

คะแนน react
0
ตอนเราเล่นตอนกลางคืนมิยักจะเห็น

พอตอนเช้าเห็นเฉยเลย

บน