เซสชันหมดอายุแล้ว

paichit

คะแนน react
0
เซสชันหมดอายุแล้ว - กรอกรหัสผ่านใหม่อีกครั้ง
เนื่องจากมีการเว้นช่วงระหว่างการใช้งานบัญชีนานเกินไป หรือการกรอกรหัสผ่านครั้งล่าสุดนั้นผ่านมานานแล้ว เซสชัน (session) จึงหมดอายุลง เพื่อป้องกันมิให้ผู้อื่นเข้าใช้งานบัญชีของคุณได้ เราจำเป็นต้องขอให้คุณกรอกรหัสผ่านใหม่อีกครั้ง
มันขึ้นมาทุกครั้งที่คลิก ผมก็กรอกรหัสผ่านทุกครั้งจนรำคาญแล้ว
ต้องทำยังไงมันถึงจะไมขึ้นมาอีรำคาญมาก

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ตอน Login แนะนำให้ติกจำรหัสผ่านครับ และถ้าไม่เคลีย cookies ออกก็น่าจะจำค่าได้

บน