(เซิฟฝรั่ง)สุดยอดครับ น่าจะประวัติศาสตร์ครั้งแรกเลยมั้ง

LordTris

คะแนน react
0
เอามาให้ดูกันครับ เป็นของเซิฟฝรั่งครับ

ในที่สุด ของฝรั่ง (tribalwars.net) เวิลด์ที่ 12 เผ่า DNY ก็สามารถยึดครองทั้ง เวิลด์ ได้สําเร็จ!!!

อ่านในลิ้งค์นี้ครับ

http://forum.tribalwars.net/showthread.php?t=214987

อันนี้เป็นรายชื่อ แต้ม และจํานวนหมู่บ้านของแต่ละคนในเผ่า DNY ครับ โหดสุดยอดจริง!

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
และที่ครองเวิลด์12ได้นี่คือไปทวีปไหนก็มีแต่เผ่าdnyใช่ไหมฮะ:rolleyes:

LordTris

คะแนน react
0
ใช่ครับ

ผมลองดูแผนที่แล้ว ทั้งเวิลด์มีแต่หมู่บ้านของพวก dny แล้วก็หมู่บ้านคนเถื่อนปะปนบ้างรายล้อม

ส่วนเผ่าอื่นหายเกลี้ยงเลย

อะไรมันจะแอคทีฟ เล่นกันขนาดน้านนน เหอๆ

DeletedUser

Guest
แต่ก็ยังไม่ถือว่าจบแบบ complete
ถ้าจะจบจริงๆต้องคนเดียวครองทั้ง world

แต่ยังไงก็นับถือๆครับ ^^

DeletedUser

Guest
แล้วสุดท้ายสมาชิกเผ่า dny ส่วนใหญ่ก็ถูกไล่ออกจากงาน เพราะเอาเวลาไปเล่นเกมมากจนเกินไป เหอ เหอ เหอ

DeletedUser

Guest
ผมสงสัยว่า
สมาชิกเผ่านี้น่าจะตกงานถูกเลิกจ้าง
ส่วนคนอื่นๆ เผ่าอื่นงานเขารัดตัวไม่มีเวลาเล่นบ้าง
หรือไม่ก็ติดเรียน (หรือติดฝนก็ได้นะคร๊าบบบ)
เหอๆ:d

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
อ่าครับถ้าคนเดียวครองหมด ผมว่าไม่สุดยอดนะ ตัวเกมมันเป็นเกมออกเเนวสงคราม ไม่มีสงครามใหน มี1คนเดียวหลอกครับ
สำหลับผม นี้คือสุดยอดละครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าคนเผ่าdnyทั้งเผ่ารบกับผู้เล่นทั้งเซิฟ1ในไทยคิดว่าใครจะชนะคับ
ผมคิดว่าเผ่าdnyเป็นฝ่ายชนะคับเพราะ
แค่ผู้เล่น15คนในเผ่าก้อเท่ากับหมู่บ้านในเซิฟไทยทั้งเซิฟแล้วคับ

kasidetelf

คะแนน react
0
ผมเคยเห็นเวิลด์2ฝร่งน่ะครับแทบจะไม่มีหมู่บ้านคนเถื่อนเลยครับ

DeletedUser

Guest
ยึดเบียดกันแน่นครับเขาใช้ทุกเมืองรบ

ฝรั่งนี่สุดยอดกันจริงๆ

cowboy

คะแนน react
0
ครับผมว่าถ้าเวอด12ของฝรั่งนะเอามาสู่กับเวอดในไทยทั่ง3เวอดหน้าจะสนุกนะสุดยอดกันเลยและเวอดคงจะล่มเลยและ5555+

DeletedUser

Guest
ไม่แน่น่ะครับ ยิ่งหมู่บ้านมากยิ่งดูแลยากแต่คนเล่นเท่าเดิม

แต่ผู้เล่นไทยมีมากแต่หมู่บ้านน้อยถ้าเจอเฟคๆมากใครที่ไม่เจ๋งจริงก็เรนไม่ทันหรอกครับ

จำนวนคนเ่ล่นก็มีความหมายเหมือนกันนะ ^^

DeletedUser

Guest
-

17-02-2005, 11:33:05 [Edit message] วิธีเข้าฝัน
ให้แต่งชุดขาวทั้งตัว รวมทั้งกางเกงในด้วยธูป 1 ดอกมาจุดไว้บนหัวนอน ปากคาบใบพลู 9 ใบแล้วเอามือไว้ข้างหลังโดยที่จับมือประสานกันแล้วท่องชื่อคนท่จะไปเข้าฝัน คนนั้น 99% ครั้งรับรองวิธีนี้ได้ผล 99% เพราะมีคนเคยใช้มาแล้วหลายต่อหลายคนคิดดูแล้วกันถ้าคุณได้พูดคุยกับคนที่คุณ เข้าฝันโดยที่คุณมีสติอยู่มันจะสนุกแค่ไหน ( แค่นี้มันก็มันจนมึนแล้ว )
step
1. ทำหลังเที่ยงคืน
2.ทำได้แค่วันสุก
3.เวลาจะกลับให้นึกถึงตัวเองแล้วหลับตา
4.กลับก่อนถึงตอนเช้ามิฉะนั้นจะเป็นอันตรายถึงชีวิต ( ตายนั่นเอง )
5.หากในฝันมีคนชวนไปที่คุณไม่เคยไปห้ามไปเด็ดขาดโดยเฉพาะนะนะนะนรก
6.หากทำเกิน2ครั้งครั้งต่อไปคุณจะอายุหดลง 99วัน
7.จง จำไว้ว่าคิดให้ดีก่อนที่จะทำทั้งหมดที่เขียนมานี้เป็นการนำออกมาจากคัมภีร์ เขมรเล่มหนึ่งที่มีอายุสมัยอยุธยาเราโดยมีการแปลออกมาเมื่อไม่นานมานี้ ( ของดีมักจะมีผลเสียเสมอ )
ป.ล. ถ้าอ่านแล้วไม่ส่งต่อจะมีอันเป็นไปภายใน 3-7 วัน
ป.ล.ช่วยกันหน่อยนะคือกรูดันไปอ่านเข้าเลยเอามาให้พวกมรึงอ่านต่อ อย่าให้

DeletedUser

Guest
เหอะๆ แล้วทำไมต้องเอามาลงที่นี่ล่ะครับ

นี่ฟอรั่มเกมส์แทนที่คุณจะเอาสมองน้อยๆของคุณไปคิดว่าทำวันนี้ให้ดีที่สุดเถอะครับ

ถ้าคนในประเทศคิดได้เท่าคุณก็คงมีอันจะเป็นไปกลายเป็นป่าแน่นอนครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
กี่ปี ละนั้นถึงจะยึดหมดทั้งเวิล

ตกงานกันหมดละมั่ง

artix

Member
คะแนน react
0
17-02-2005, 11:33:05 [Edit message] วิธีเข้าฝัน
ให้แต่งชุดขาวทั้งตัว รวมทั้งกางเกงในด้วยธูป 1 ดอกมาจุดไว้บนหัวนอน ปากคาบใบพลู 9 ใบแล้วเอามือไว้ข้างหลังโดยที่จับมือประสานกันแล้วท่องชื่อคนท่จะไปเข้าฝัน คนนั้น 99% ครั้งรับรองวิธีนี้ได้ผล 99% เพราะมีคนเคยใช้มาแล้วหลายต่อหลายคนคิดดูแล้วกันถ้าคุณได้พูดคุยกับคนที่คุณ เข้าฝันโดยที่คุณมีสติอยู่มันจะสนุกแค่ไหน ( แค่นี้มันก็มันจนมึนแล้ว )
step
1. ทำหลังเที่ยงคืน
2.ทำได้แค่วันสุก
3.เวลาจะกลับให้นึกถึงตัวเองแล้วหลับตา
4.กลับก่อนถึงตอนเช้ามิฉะนั้นจะเป็นอันตรายถึงชีวิต ( ตายนั่นเอง )
5.หากในฝันมีคนชวนไปที่คุณไม่เคยไปห้ามไปเด็ดขาดโดยเฉพาะนะนะนะนรก
6.หากทำเกิน2ครั้งครั้งต่อไปคุณจะอายุหดลง 99วัน
7.จง จำไว้ว่าคิดให้ดีก่อนที่จะทำทั้งหมดที่เขียนมานี้เป็นการนำออกมาจากคัมภีร์ เขมรเล่มหนึ่งที่มีอายุสมัยอยุธยาเราโดยมีการแปลออกมาเมื่อไม่นานมานี้ ( ของดีมักจะมีผลเสียเสมอ )
ป.ล. ถ้าอ่านแล้วไม่ส่งต่อจะมีอันเป็นไปภายใน 3-7 วัน
ป.ล.ช่วยกันหน่อยนะคือกรูดันไปอ่านเข้าเลยเอามาให้พวกมรึงอ่านต่อ อย่าให้
เหอๆผมเคยอ่านแล้วไม่ส่งต่อไม่เห็นจะเป็นอะไร

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ
ผมเจอเป็น 100 แล้วนะ
ไม่ก็ไม่ลบหลู่วันตาอไปทำบุญอุทิศให้
ใช่แต่คนเดียวยึดหมดทั้งเวิลด์ ค่าไฟนู่นๆแพงหูแี่เลย

DeletedUser

Guest
:cool:คุยเรื่องเซิฟฝรั่งนะ = =

เราว่านี่มันเกมสงคราม แต่ไม่มีเผ่าอื่น มันจะไปฆ่ากับใคร เดี๋ยวมันก็กินหัวกันเอง
เชื่อดิ๊

บน