เซิฟเวอร์ล่มเหรอครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ tn2007th
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
วันนี้ทั้งวันเลย เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง เซ็ง
พอเข้าได้ส่งทหารไปปล้น กับมีรายงาน "แวะไปเยี่ยม" ข้อความจากระบบบอกงดการโจมตีเนื่องจากมีปัญหาเครือข่าย จากนั้นก็เข้าไม่ได้

DeletedUser

Guest
ส่งขุนนางไปยึด ไปกลับ เกือบ 20 ชม สุดท้ายไปถึง บอกระบบขัดข้อง
:confused:

DeletedUser

Guest
เมื่อกี้มีการอัพเดทเป็น 7.1 ตามประกาศหน้าแรกครับ
ส่วนถ้าเป็นช่วงหัวค่ำๆ บางครั้งจะมีการสำรองข้อมูล (ไม่น่าเกิน 5 นาที) ก็ให้ลองใหม่เรื่อยๆ ครับ พวกไม่พบฐานข้อมูล ติดต่อเวิลด์ไม่ได้อะไรแบบนี้ครับ

แต่ถ้าเป็นกรณีอื่นๆ ติดต่อทีมงานผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่น พร้อมข้อมูลโดยละเอียด สำหรับการแก้ไขปัญหาได้อย่างรวดเร็วครับ เช่น ใคร ทำอะไร ที่ไหน อย่างไร ประมาณนี้ครับ เพราะบางคนมาแค่ ผมเข้าไม่ได้ ทีมงานก็ต้องเดาครับ ซึ่งทำให้ช้าไปอีก

ขอบคุณครับ

gu tae

Member
คะแนน react
0
ครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

บน