เติมบัตรทรู

DeletedUser

Guest
ผมเติมบัตรทรูมันนี่ แล้วยังไม่ได้แต้ม จะสามารถสอบถามหรือตรวจสอบได้อย่างไรคับ

DeletedUser

Guest
ผิดที่แล้วมั้งครับ เพราะถ้าซื้อในเกมส์ กับทางเราจริงๆ จะยังไม่มี True Money นะครับ
การซื้อด้านนอก ก็คงต้องไปถามกับคนที่ไปซื้อด้วย ซึ่งมีสิทธิโดยโกง และโดนแบนได้ตามกฎนะครับ

DeletedUser

Guest
ผิดที่แล้วมั้งครับ เพราะถ้าซื้อในเกมส์ กับทางเราจริงๆ จะยังไม่มี True Money นะครับ
การซื้อด้านนอก ก็คงต้องไปถามกับคนที่ไปซื้อด้วย ซึ่งมีสิทธิโดยโกง และโดนแบนได้ตามกฎนะครับ

โดนแบนเรื่องอะไรครับ???

DeletedUser

Guest
การแลกเปลี่ยนคะแนนพรีเมี่ยมเป็นเงินจริง ผิดกฎของเกมครับ

บน