เติมพรีเมี่ยมผ่านมือถือแล้วค่าพรีเมียมไม่เข้าเกมส์อ่ะครับมันเป็นที่อะไรช่วยตอบหน่อย

suteeray

คะแนน react
0
เติมพรีเมี่ยมผ่านมือถือแล้วค่าพรีเมียมไม่เข้าเกมส์อ่ะครับมันเป็นที่อะไรช่วยตอบหน่อย
พอดีผมเติมผ่านมือถือเข้าไป 3 ครั้ง ได้รับเมสเซจกลับมา 2 ครั้ง แต่พรีเมี่ยมที่เข้าไปในเกมสืมีแค่ครั้งเดียวเองครับเป็นที่อะไรช่วยตอบหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
กรุณาแจ้งผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ ทางทีมงานไม่รับแจ้งปัญหาเกี่ยวกับเกมผ่านฟอรัมครับ

เข้าระบบเกมตามปกตินะครับ -> เมนูการตั้งค่า -> ขอรับบริการช่วยเหลือ

หรือคลิกได้เลยครับ -> ต้องการความช่วยเหลือจากทีมงาน

ขอบคุณครับ

บน