เติมพีเมี่ยมแล้วไม่ได้

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

jayfv

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผ่านข้อความสั้น

ซื้อไป4ครั้ง ได้มา60พีเมี่ยม ตั้งโทรสับหมดทุกครั้งที่ซื้อ จีเอ็มมาสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ

เบอร์โทรศัพท์ที่ใช้เติม 0905xxxxxx

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

jayfv

คะแนน react
0
ลืมบอกไป แจ้งปัญหาในเกมแล้ว แต่แจ้งไม่ได้ มันบอกหัวข้อเกิน8ตัวอักษร ลบเหลือ3ตัวก็ยังแจ้งไม่ได้อีก --*

DeletedUser

Guest
ลองแจ้งในเกมส์ใหม่ดูครับ เพราะทีมงานต้องใช้ข้อมูลจากในระบบนั้นตรวจสอบเท่านั้นครับ เอาข้อมูลจากฟอรัมไปเช็คตรงๆ ไม่ได้ครับ แต่เดี๋ยวจะลองเช็คเบื้องต้นให้ก่อนนะครับ

ขออนุญาตเอาเบอร์โทรออกให้ก่อนนะครับ เกรงว่าเดี๋ยวจะมีผู้ไม่ประสงค์ดีเอาไปทำอะไรครับ

jayfv

คะแนน react
0
Thank ครับ แจ้งได้ละ ผมแจ้งเป็นภาษานะครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน