เปิดซิง

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เรื่องพรีเมียม บอกตรงๆๆๆ ผมก็กดขุนนาง ไป 80 ตัว มั้งเท่าที่จำได้ ที่เหลือก็เก็๋บแร่ฟาร์มเอานั้นแหละ

อดนอน ก้เป็นเรื่องปกติของคนเล่นเกมส์นั้น มันยอมกันได้ที่ไหน ละ จริงไหม อิอิ ส่วนตัวผมก็นอน ตี 1 - 2 อยู่ละ มันอยุ่ที่วิธีเล่นของแต่ละคนนะครับ ทำงานก็ปกติ คงเพราะ เล่นจนรู้งานแล้วว่าเราควรทำอะไรยังไง

เกมส์นี้ ต่อให้คุณมีพวกเป็นร้อยพัน ยังไม่สู้เท่าคนรู้ใจแค่ 10 คนเลย เพื่อน ผมแต่ละคนเค้าเก่งกันทุกคนอะครับ ไม่มีพวกเค้า ผมก็ไม่เก่งนั้นนี้หลอก
นี่ไง นี่ไง ท่าน imullet เอามาโพสแบบนี้นี่เอง ว่าใช้พรี กด ขุน ท่านๆๆๆ อันเบาปัญญาทั้งหลาย ถึงเอาไปประกาศสงคราม ชื่อว่า กวาดล้าง พวกพรีเมี่ยม

sb55688

คะแนน react
0
รอเวลา....สงสัยจะยังเตรียมไม่เสร้จ 555+ อยากได้รุปโล่มั่งอะ เปิดแข่งอีกเมื่อใดเนียจะสมัครด้วยคน ^^

ลองส่งข้อความบอกคุณTony สิครับ

ครั้งต่อไปถ้าจะมีแข่งผมคงไม่ลงละ เบื่อพวกที่เก่งๆครับ เก่งแต่พิมถึงเวลาจริงๆเป็นน้ำมันหมูครับ
ผมเห็นการพิมในฟอรั่มเก่งสุดๆ ถึงเวลาลงแข่งขันจริงๆ นับเวลาไม่เกิน30นาทีสักคน แล้วโดนยึดอย่างไว

เชิพไทยเมื่อไหร่จะมี เวิลspeed*400 แบบไม่มีเผ่า ไม่มีพันธมิตรไม่มีเพื่อน บ้างไหมหน๊อ
อยากเห็นคนที่เล่นเก่งๆ ลงแข่งขันจังเลย

ว่าจะเก่งอย่างพิมหรือเปล่า
สินบ้าพลัง สักวันผมจะดีพอ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
โชคดีผมกาก ผมเกรียน ผมอ่อน ผมโง่ ผมไม่เก่ง อิอิ

แต่ผมไม่เคยหลงตัวเอง ไม่เคยจะอยู่แต่ในกะลา

sb55688

คะแนน react
0
งานนี้มีอะไรสงสัยในการแข่งขัน เวิลลีคทัวนาเม้น ลองสอบถามน้องส้มหัวหน้าทีมไทย-คุณแอล รองหัวหน้าทีม จะรู้ดี
ไม่ก้อลองสมัครเข้าร่วมแข่งขันดูการครับ ระหว่างเวิล Speed*400-Speed*1.0-2.0(ปรกติ)

ว่าอันไหนมันสนุกกว่ากัน

โชคดีจังที่ผมอ่อน ผมกาก ผมโง่แถมผมไม่เก่ง จึงไม่โดนยึดบ้านในการแข่งขันทัวนาเม้น แถมชื่อติด1/20ตลอด จนจบทุกรอบซะด้วย

Member
คะแนน react
2
เก่งจังเลยครับ นาน ๆ จะเจอคนเก่ง ๆ คุยซะดีที อิอิ

ปกติเห็นแต่คนเก่งแล้วเงียบไม่ค่อยบอกชาวบ้านเขา

imullet

คะแนน react
0
ตอนที่แข่งตอนนั้น มันก็อ่อนกันทั้งหมดแหละ ไม่ต้องมาว่า ใครเก่งแต่พิมพืหลอกครับ ต่างคนก็ต่างมีความคิด เป็นของตัว ก็ช่วยๆๆกันแชร์ความคิดเห็นมันโชว์เก่งตรงไหน หรือว่า นายคิดไปเองมากกว่า
ผมกาก ผมอ่อน ผมโง่ ยอมรับข้อนี้ได้คงจบสินะ ผมจะไม่อ้างสรรพคุณหลอกว่าติดอันดับที่เท่าไรหรือว่าอะไร ก็รู้กันอยุ่แก่ใจ เก้บกดอะไรมาหรือป่าว ผมก้ไม่รุ้นะ แต่ตอนที่แข่งที่เล่นก้ไม่มีใครว่าอะไรใครนี้หว่า ก็ครั้งแรกในการแข่ง กันทั้งหมด จะโทษใคร เอ๋ย หรือ โทษที่ มันมีการแข่งนั้นขึ้นมา แพ้ ก็ แพ้ ไม่เห็นจะต้องมาบอกเลยว่า มีใครเก่งแต่พิมพ์ ก้เป็นน้ำมันหมุกันทุกคนอะ ขนานเกมส์การแข่งจบไปตั้งนานแล้วยังเอามาเป็นประเด็น ผมก็ไม่รุ้ว่าคุณว่าใคร แต่ก้ให้มันจบไปเถอะ ครั้งหน้าก็เอา ใหม่เรารู้หลักการเล่นของเขาแล้วนิ

ขอบคุณครับ

Member
คะแนน react
2
กระทืบ Like ให้อย่างแรงครับ คนจริงมักไม่พูด แต่พอพูดมักจะจริง 5555555

DeletedUser

Guest
555 เรามีเวลาลองไม่นายจะให้เก่งได้ไงมันก็ต้องกากทั้งนั้นแระแถมมันเริ่มดึกก็ต้องเข้าใจในความไม่สะดวก
แล้วอีกอย่าง จำนัดแระได้ไหมได้เริ่มเล่นก่อนเขาตั้งนานยังแพ้เลย 555 อ่อน

DeletedUser

Guest
เวิลด์นี้มีหลายก๊กจัด ตีกันนัวมั่วไปหมด 5 5 5

sb55688

คะแนน react
0
555 เรามีเวลาลองไม่นายจะให้เก่งได้ไงมันก็ต้องกากทั้งนั้นแระแถมมันเริ่มดึกก็ต้องเข้าใจในความไม่สะดวก
แล้วอีกอย่าง จำนัดแระได้ไหมได้เริ่มเล่นก่อนเขาตั้งนานยังแพ้เลย 555 อ่อน

ผมอะจำได้ ดีซะด้วย
สถิติการเล่นครั้งนั้น ถ้ายังอยู่ คงจะมีชื่อผมติด
เจอรุมตี4-1 ขุนนางวิ่งกันไม่หยุดหย่อน วิต่อวิ ครั้งนั้นสอนให้ผมรุ้ว่า จะเล่นเกมบ่อยขนาดไหน อย่าอวดว่าเก่งอย่าอวดว่าฉลาด เราต้องพรึ่งตัวเองให้ได้ก่อน
ผมดักขุนนางได้ เกือบ10ตัวครับ ใน 12วินาที สถิติครั้งนั้นคนไทยแพ้แบบว่าขาดลอย ผมก็เคยบอกก่อนที่จะเริ่มแข่งแล้ว ใครจะเล่นสายไหน จะเล่นสายแร่ก็เล่นไปจะเล่นสายเรนก็เล่นไป จะเล่นเล่นสายตีก็เล่นไป พอถึงเวลาจริงๆๆ สรุปสุดท้ายเล่นแบบว่าตัวใครตัวมัน ผลเป็นไงครับ เจอยึดซะเกือบทุกคน ยกเว้นผมชะเอิงเอย
ขนาดผมส่งแร่ส่งเรน แถมส่งตีด้วย

เพราะอะไรหรอครับ คนไทยครับมีข้อเสียครับตัด อคติส่วนตัวแยกแยะไม่ออก ตอนที่เล่นเวิลปรกติ
ผมก็อยากเห็นคนไทยมีชื่อติดเวิลแข่งทัวนาเม้นบ้างอะไรบ้าง หาความสามามัคคีในหมู่คณะให้ได้ก่อนแล้วค่อยตัดสินใจลงแข่งขันนะครับ
ส่วนผลสถิติลองค้นหาตามเวิล ที่มีการแข่งขันน่าจะมีหลงเหลือบ้าง
ผมฝากไว้แค่นี้แหละ

DenNarok

คะแนน react
0
โหหหหหหหหห..... สินยังเล่นไม่เลิกอีกหรอเนี่ย...
เป็นยังไงบ้างเพิ่งจะได้กลับมาเยี่ยมชม ยังเก่งเหมือนเดิมป่าวหรือเก่งกว่าเดิมแล้ว...?
จำกันได้ป่ะหว่าาาาาา สงสัยจะลืมกันไปหมดแล้วแหงมๆๆ

sb55688

คะแนน react
0
โหหหหหหหหห..... สินยังเล่นไม่เลิกอีกหรอเนี่ย...
เป็นยังไงบ้างเพิ่งจะได้กลับมาเยี่ยมชม ยังเก่งเหมือนเดิมป่าวหรือเก่งกว่าเดิมแล้ว...?
จำกันได้ป่ะหว่าาาาาา สงสัยจะลืมกันไปหมดแล้วแหงมๆๆ

ผมไม่มีวันลืมอาจารย์ที่สอนการเล่นของผมหลอกแล้วเมื่อไรจะกลับมาเล่นจริงจังหรือแค่เข้ามาทักทาย

DenNarok

คะแนน react
0
ใครเป็นจารย์เอ็ง! เข้าไปเซิฟๆ w10 นี่หละ ยังใช้ชื่อเดิมอยู่ ตอนนี้นั่งทบทวนกะหัดเล่นอยู่...หุหุ
เป็นไงมั่งหละ เพิ่งลาสิกขาออกมาเอง ไว้กลับ กทม.แล้วจะออนอีกทีนึง
ช่วงนี้ว่าง เข้าๆออกๆ ตามนี้หละ ๆ

sb55688

คะแนน react
0
ใครเป็นจารย์เอ็ง! เข้าไปเซิฟๆ w10 นี่หละ ยังใช้ชื่อเดิมอยู่ ตอนนี้นั่งทบทวนกะหัดเล่นอยู่...หุหุ
เป็นไงมั่งหละ เพิ่งลาสิกขาออกมาเอง ไว้กลับ กทม.แล้วจะออนอีกทีนึง
ช่วงนี้ว่าง เข้าๆออกๆ ตามนี้หละ ๆ

งั้นก็เรียกว่าทิดเด่นได้สินะว่าแต่ลืมเรื่องราวเก่าๆไปบ้างปล่าว ถ้าเหงาก็เข้าไปทักในFacebook>> ไม่แคร์สื่อเรื่องของกุ ขออภัยชื่อผมอาจจะไม่สุภาพต่อสถาณะ(เรื่องของผมอีกนั่นแหละ)

sb55688

คะแนน react
0
ใครจะแอดเพื่อนผม ก็รับนะแต่ขออย่างเดียวกรุณาพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องเป็นพอ
ผมก็คนไทยใช่ภาษาไทยเช่นกัน ไม่ต้องเรียกท่าน เรียกชื่อผมพอ ผมชื่อสิน ฉายาบ้าพลัง(ได้จากตาเด่น เป็นคนตั้งฉายาไว้)

DenNarok

คะแนน react
0
งั้นก็เรียกว่าทิดเด่นได้สินะว่าแต่ลืมเรื่องราวเก่าๆไปบ้างปล่าว ถ้าเหงาก็เข้าไปทักในFacebook>> ไม่แคร์สื่อเรื่องของกุ ขออภัยชื่อผมอาจจะไม่สุภาพต่อสถาณะ(เรื่องของผมอีกนั่นแหละ)

ที่ว่าเรื่องเก่าๆอะเรื่องไรหว่า... เรียกไงก็เรียกยังไงก็คนๆเดียวกัน
ไว้จะแอดไปละกัน

nuaom201

คะแนน react
0

พี่เด่นคิดถึงจังเลย นึกว่าจะซึ้งในรสพระธรรมไม่สึกสะแล้ว เวลาเป็นพระอยู่คุยเฟสก้อไม่ถนัด

บน