เปิดซิง

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าเวิลด์นี้ทุกคนคงจะทุ่มเทชีวิตมากทีเดียว เหมือนเป็นศึกศักดิ์ศรีระหว่างเวิล์เลยนะเนี่ย

แต่เลือกฝั่งแต่ต้น สุดท้ายก็เหลือ2ฝั่ง เหมือนหวยออกรางวัลแล้วเลย มันไม่สนุกกะเด็กอย่างผมเลยนะนี่t^t

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าเวิลด์นี้ทุกคนคงจะทุ่มเทชีวิตมากทีเดียว เหมือนเป็นศึกศักดิ์ศรีระหว่างเวิล์เลยนะเนี่ย

แต่เลือกฝั่งแต่ต้น สุดท้ายก็เหลือ2ฝั่ง เหมือนหวยออกรางวัลแล้วเลย มันไม่สนุกกะเด็กอย่างผมเลยนะนี่t^t

บอกแล้ว
[video=youtube_share;Gtgn9Ow08YE]http://youtu.be/Gtgn9Ow08YE[/video]

tripletour24

Member
คะแนน react
2

ผมไม่เห็นมันจะเลือกฝั่งเลยครับ ในเผ่าแต่ละเผ่าก็มีกระจาย ๆ กันไปในแต่ละเผ่า เผ่าหนึ่งก็รวมหลาย ๆ เผ่าจากเวิร์ลอื่นมาด้วยกัน

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ยากเก่ง ก้ ต้อง เจอคนเก่งๆๆครับ ผมชอบ

imullet

คะแนน react
0
รอเวลา....สงสัยจะยังเตรียมไม่เสร้จ 555+ อยากได้รุปโล่มั่งอะ เปิดแข่งอีกเมื่อใดเนียจะสมัครด้วยคน ^^

ค้นหาในกูเกิลก้ได้ครับ ฮ่าๆๆๆ

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 10 ไม่เปิดสักที พวกพี่สะกิดผมด้วยนะถ้ามันมาแล้วอ่ะ *0*

DeletedUser

Guest
เห็นคึกคักกันดี
แถมมีเทพๆไปเยอะ
แบบประมาณว่า อยากลองของ :cool::cool: 55

อยู่ไกล้ใครขออยู่เผ่าด้วยคนเน้อะ :D:D

DeletedUser

Guest
ผมไม่รู้เรื่องครับ ผมเด็กใหม่ฝากัวแระหัวใจกับคนเก่งด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
อ้าวว555 พี่ imullet เวิล10อยู่เผ่าไหนหว่า เล่นป่าว5555

DeletedUser

Guest
อื้มหื้ม!! มีแต่ตัวหัวกะทิ มาลงจุติเวิลล 10 กันทั้งนั้น

สงสัยต้องลบไอดีอื่น มาทุ่มเทเวิลล 10 แล้วกระมั้งเนี่ย

imullet

คะแนน react
0
ผมเป้นคนเบื่อง่าย หน่ายเร๊วครับ ถ้ามันไม่สนุกเดียวก็เลิก

เวิลืดที่ผมเล่นแล้วผมจริงจัง บอกไว้ตรงนี้ลยนะครับ 2 3 5 6 8 อันนี้ที่จริงจังนะครับ

เวิล์ดไหนที่จริงๆๆ จังผมก็จะอยุ่ต้นๆๆ อะแหละครับ ส่วนมากเวิล์ดเปิดใหม่ๆๆ จะเข้าไปดูการเปลี่ยนแปลงใหม่ๆๆของเกมส์เอาไว้คุยกับเพื่อนๆ ถ้าเวิลืดไหนน่าเล่นก็จะเล่น แล้วก็ทิ้งเวิล์ด เก่าๆๆ ไป เป้นแบบนี้เสมอแหละครับ ใครจะ คิดว่ายังไงก้ชั่งนะครับ ผมบอกได้เลยว่า เวิล์ดที่ ผมเล่นจริงจังแล้วแพ้ สงคราม มีเวิล์ดเดียวครับ เวิล์ด 2 แพ้สงคราม SOC สู้ไม่ได้ตอนนั้นหัดเล่นใหม่ๆๆ ผมก็ยอมรับความพ่ายแพ้ครั้งนั้น นะครับ ลองถามๆๆ เพือนคนเก่าๆๆ ที่ เล่นนานๆๆ ดูก้ได้ครับ ตั้งแต่แพ้สงครามจากเวล์ด 2 มา เราก็มาเล่นเวิล์ด 3 จากนั้นเราก็ เล่นกันเป็นทีมก็แค่นั้น สว่นมาก คนที่ อยุ่ใน All-th ก็มาจากจุดแดงที่เขาจริงใจ แล้วเราก็เปิดใจคุยกัน จนทุกวันนี้ พวกเราก็สนิทกันมากอะครับ แต่บางคนไม่จริงใจก็มีครับ มันก็ตัดความสัมพันธ์พวกเราไม่ได้หลอก ส่วนมาก ไม่ต้องบอก เรารู้กันอยุ่แล้ว ต้องทำอะไรยังไง แต่มีเกรียนรุ่นใหญ่อยุ่ 1 คน ตอนนี้กำลังฮอทใน All-th ครับ พี่
tripletour24 ไปฟอรั่มใหน สาวๆๆก็ กรี๊ด เสมอ พี่เค้าตัวจริงครับ อิอิ

aatp

คะแนน react
0
ผมเป้นคนเบื่อง่าย หน่ายเร๊วครับ ถ้ามันไม่สนุกเดียวก็เลิก

เวิลืดที่ผมเล่นแล้วผมจริงจัง บอกไว้ตรงนี้ลยนะครับ 2 3 5 6 8 อันนี้ที่จริงจังนะครับ

เวิล์ดไหนที่จริงๆๆ จังผมก็จะอยุ่ต้นๆๆ อะแหละครับ ส่วนมากเวิล์ดเปิดใหม่ๆๆ จะเข้าไปดูการเปลี่ยนแปลงใหม่ๆๆของเกมส์เอาไว้คุยกับเพื่อนๆ ถ้าเวิลืดไหนน่าเล่นก็จะเล่น แล้วก็ทิ้งเวิล์ด เก่าๆๆ ไป เป้นแบบนี้เสมอแหละครับ ใครจะ คิดว่ายังไงก้ชั่งนะครับ ผมบอกได้เลยว่า เวิล์ดที่ ผมเล่นจริงจังแล้วแพ้ สงคราม มีเวิล์ดเดียวครับ เวิล์ด 2 แพ้สงคราม SOC สู้ไม่ได้ตอนนั้นหัดเล่นใหม่ๆๆ ผมก็ยอมรับความพ่ายแพ้ครั้งนั้น นะครับ ลองถามๆๆ เพือนคนเก่าๆๆ ที่ เล่นนานๆๆ ดูก้ได้ครับ ตั้งแต่แพ้สงครามจากเวล์ด 2 มา เราก็มาเล่นเวิล์ด 3 จากนั้นเราก็ เล่นกันเป็นทีมก็แค่นั้น สว่นมาก คนที่ อยุ่ใน All-th ก็มาจากจุดแดงที่เขาจริงใจ แล้วเราก็เปิดใจคุยกัน จนทุกวันนี้ พวกเราก็สนิทกันมากอะครับ แต่บางคนไม่จริงใจก็มีครับ มันก็ตัดความสัมพันธ์พวกเราไม่ได้หลอก ส่วนมาก ไม่ต้องบอก เรารู้กันอยุ่แล้ว ต้องทำอะไรยังไง แต่มีเกรียนรุ่นใหญ่อยุ่ 1 คน ตอนนี้กำลังฮอทใน All-th ครับ พี่
tripletour24 ไปฟอรั่มใหน สาวๆๆก็ กรี๊ด เสมอ พี่เค้าตัวจริงครับ อิอิ

ยอมรับว่าเก่งคนเดียวไม่ได้จริงๆเกมส์นี้ ผมก็เด็กใหม่หัดเล่น เริ้มต้นก็เวิล8 ที่อยากเล่นเกมส์นี้ก็เพราะมีคนจริงๆจังๆยอมเสียตังเติมพรีเมี่ยม และก็ยอมอดหลับอดนอนเพื่อที่จะคอยตีคนอื่นๆ เกมส์นี้มันตรงนี้แหละ คนนอนน้อนเขาเก่งจริงๆ
และบอกได้ว่า ทำงานยังไม่เหนื่อยเท่าเล่นเกมส์เลย อิอิ

DeletedUser

Guest
ผ๋มเล่นมาตั้งแต่เซิฟไทยยังไม่เปิดเรยเกมนี้ ฮ่าๆพอเวิล1มาของไทยผ่มก่จัดสะตอนนี้ก่อยู่อันดับ50กว่าของเวิลไปจบสวย
เวิล2ผ่มเล่นนิดเดียวแร้วก่เลิกเพราะติดเรียนเวิล3นี่ไม่ได้เล่นมาอิกทีเวิล5ตอนนั้นอยู่สหภาพ TCG และก่เลิกไปอิกครั้งเพราะติดเรียนมาอิกทีเวิล7ตอนนั้นจิงจังมากอยากชนะให้ได้แต่ก่แพ้สงครามจนผ่มโดนรุมยำหายไปจากเวิลก่เลิกไปอิกเวิล8มาก่เล่นอิกครั้ง ก่ยังโดน8kill ไล่เก้บทีละหลังตามเคย สหภาพอ่อนแอมากมีกัน30กว่าเผ่าโดนแค่5เผ่าลุมตีสลายไปหมด = = มาตอนนี้เล่นแค่เวิล9กับ10 พึ่งจะเล่นได้ไม่ถึงเดือนเรย 55555

hamohm

Member
คะแนน react
0
555555 ของผมนี่ก็เลิกบ่อย ครับ เวิลที่เล่นก็ 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 เล่นเวิลเเรก 5 อยู่ 15 th เวิล 1 2 3 4 ผมลองเข้าไปเล่นคะเเนนเเค่ 3000 พวกคะเเนนเเสนกว่าก็ส่งมาตีไปก็สนุกดี 55+ เวิล 6 ผมจำชื่อเผ่าไม่ได้ล่ะเเจกบ้านไปเพราะเวิล 7 มาพอดี เวิล 7 อยู่ SBS เวิล 8 อยู่ 8kill เเล้วก็เเจกบ้านไป เวิล 9 อยู่ 3ก๊ก เวิล 10 อยู่ เหนือเทพ 55555 ส่วนมากถ้าเบือก็จะเเจกบ้านไปก้เท่านั้น ทำนองเดียวกะหลายๆคนเลย 555+ เบือเลิกเวิลใหม่มาลงใหม่

tripletour24

Member
คะแนน react
2

มีอ้างอิงด้วยอะ 5555+ ผมเองก็ปลาตัวหนึ่งในแม่น้ำ all-th ครับ ว่ายมาหลายแม่น้ำแล้วไม่เจอที่ไหนเท่าที่นี้เลย ที่ all-th สอนให้คนอยู่รอดและช่วยตัวเอง มากกว่าที่จะไปแหกปากร้องให้คนอื่นช่วยก่อนเหมือนหลายๆ เผ่าที่ทำกัน

all-th กูรักมึงวะ

imullet

คะแนน react
0
เรื่องพรีเมียม บอกตรงๆๆๆ ผมก็กดขุนนาง ไป 80 ตัว มั้งเท่าที่จำได้ ที่เหลือก็เก็๋บแร่ฟาร์มเอานั้นแหละ

อดนอน ก้เป็นเรื่องปกติของคนเล่นเกมส์นั้น มันยอมกันได้ที่ไหน ละ จริงไหม อิอิ ส่วนตัวผมก็นอน ตี 1 - 2 อยู่ละ มันอยุ่ที่วิธีเล่นของแต่ละคนนะครับ ทำงานก็ปกติ คงเพราะ เล่นจนรู้งานแล้วว่าเราควรทำอะไรยังไง

เกมส์นี้ ต่อให้คุณมีพวกเป็นร้อยพัน ยังไม่สู้เท่าคนรู้ใจแค่ 10 คนเลย เพื่อน ผมแต่ละคนเค้าเก่งกันทุกคนอะครับ ไม่มีพวกเค้า ผมก็ไม่เก่งนั้นนี้หลอก

DeletedUser

Guest
เรื่องพรีเมียม บอกตรงๆๆๆ ผมก็กดขุนนาง ไป 80 ตัว มั้งเท่าที่จำได้ ที่เหลือก็เก็๋บแร่ฟาร์มเอานั้นแหละ

อดนอน ก้เป็นเรื่องปกติของคนเล่นเกมส์นั้น มันยอมกันได้ที่ไหน ละ จริงไหม อิอิ ส่วนตัวผมก็นอน ตี 1 - 2 อยู่ละ มันอยุ่ที่วิธีเล่นของแต่ละคนนะครับ ทำงานก็ปกติ คงเพราะ เล่นจนรู้งานแล้วว่าเราควรทำอะไรยังไง

เกมส์นี้ ต่อให้คุณมีพวกเป็นร้อยพัน ยังไม่สู้เท่าคนรู้ใจแค่ 10 คนเลย เพื่อน ผมแต่ละคนเค้าเก่งกันทุกคนอะครับ ไม่มีพวกเค้า ผมก็ไม่เก่งนั้นนี้หลอก

พูดอีกก็ถูกอีกจิงๆ!!!

บน