เปิดซิง

DenNarok

คะแนน react
0
พี่เด่นคิดถึงจังเลย นึกว่าจะซึ้งในรสพระธรรมไม่สึกสะแล้ว เวลาเป็นพระอยู่คุยเฟสก้อไม่ถนัด

ไผหว่าาาา สาวออมหรอ(เดาจากชื่อ id) ซึ้งก็ไม่เกี่ยวว่าจะสึกหรือไม่สึกนะ
ขึ้นอยู่กับว่าเราจะปฏิบัติยังไงกับตัวเราเองมากกว่า

DeletedUser

Guest
อยากมาเล่นด้วยจังเลย อิๆ พี่น้องๆใครที่หนีมาจาก w6 ช่วยไปทำให้มันจบๆซะทีซิจ๊ะ
จะได้ตามมาเล่นบ้าง

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 10 เทพเยอะจุงเบย เล่นยากจัง t^t

DeletedUser

Guest
จะอะไรกันมากมายครับเนี่ย

แมวบินจงเจริญ

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 10 เมื่อไหร่มันจะออกความลับหรอครับ นั่งรอจนบ้านจะหมดอยู่แล้วครับ *0*

DeletedUser

Guest
อย่าพึ่งออกมาไวเลยครับ ขุนนางยังไม่มีเลย ถ้ามาโผล่ถิ่นผม จะทำยังไง

DeletedUser

Guest
ถ้าปิดก่อนเปิดเทอมก็ดีนะ จะได้ไม่กดลบบัญชีทิ้ง ไม่งั้น แย่เลยนะ

DeletedUser

Guest
รับซื้อไอดีครับ คะแนน50000+ สนใจโทรมาครับ0871056811 ราคาคุยกันได้ครับคะแนนยิ่งเยอะยิ่งแพง:d

vkoh9

คะแนน react
0
เล่น wไหนต่อละท่าน อย่าลืมบอกกันมัง w 5 ท่านเคยส่งไปเกิดใหม่ ผม มิเคยลืม ขอให้ผมได้แก้มือมัง นะ รักนะ เก่งไม่ใช่หรอ หนีw5 ไปทำไม อดได้แก้มือเลย

vkoh9

คะแนน react
0

เล่น wไหนต่อละท่าน อย่าลืมบอกกันมัง w 5 ท่านเคยส่งไปเกิดใหม่ ผม มิเคยลืม ขอให้ผมได้แก้มือมัง นะ รักนะ เก่งไม่ใช่หรอ หนีw5 ไปทำไม อดได้แก้มือเลย

บน