เปิดรับสมาชิกใหม่ k26และk77 จะดีมากๆ หรือทุกทวีป เราต้องการสมาชิกจริงๆ

DeletedUser

Guest
Land of angle (l.o.a) เปิดรับสมาชิกใหม่ จาก k26 k77 หรือ
ทุกทวีป

l.o.a เป็นเผ่าเล็กๆที่ไม่ค่อยทำสงครามกับใคร ตอนนี้เราไม่ต้องการที่จะเป็นเผ่าเล็กๆ อีกต่อไป เราต้องการการพัฒนาเผ่า จึงต้องการหาสมาชิกเพิ่ม
ไม่จึงเป้นว่าจะต้องเป็นเมืองที่ใหญ่แต่เราต้องการคนที่เล่นจริงๆเมืองเล็กไม่เป็นไร
ค่อยๆ พัฒนาไปก็ใหญ่ได้ เราทุกคนต้อง นับ1จึงจะไปถึงล้านได้ถ้าไม่นับ1
ก็ไม่มีทางที่จะไปถึง ล้านได้

DeletedUser

Guest
..

หากสงสัยแต่ประการใดกรุณาติดต่อ ผู้เล่นcrepe

DeletedUser

Guest
สมาชิกเผ่า

เพิ่มเริ่มเล่นไม่นานครับ อยู่ k77

ต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ ถึงจะได้เป็นสมาชิกเผ่า ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ขอบคุณครับ ได้เป็นสมาชิกแล้ว ขอโทษทีตอบช้าไปหน่อย ^_^

kotnakron

คะแนน react
0
ดีคับ

อยู่ k27 คับ ตอนนี้แย่เลย โดนตี 2 วันติด

ต้องการความช่วยเหลือ เลยหาเผ่าอยู่ครับ

แระยินดี ช่วยเหลือพวกเดียวกัน เต็มที่คับ

kotnakron

(746|213) K27

manaandsaw

คะแนน react
0
ขอร่วมเผ่าด้วยคับ

ทวีป k78 801/720 ชื่อ manaandsaw เราเพิ่งเล่น ยังไม่เก่ง ช่วยแนะนำด้วยคับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ทวีปไหนไม่รู้ค่ะมีเเต่ฝรั่งเป็นกองใหญ่เลยค่ะสงสัยจะยึดทั่งทวีปเลยมั่งค่ะ

tonmtts15

คะแนน react
0
หมู่บ้าน RedBullBull
ชื่อผู้เล่น tonmtts15
พิกัด x:166 Y: 709 K71

ครับ
ออนบ่อย นิสัยดีครับ เป็นกันเอง

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเป็นสมาชิกเผ่าคับ

Land of angle (l.o.a) เปิดรับสมาชิกใหม่ จาก k26 k77 หรือ
ทุกทวีป

l.o.a เป็นเผ่าเล็กๆที่ไม่ค่อยทำสงครามกับใคร ตอนนี้เราไม่ต้องการที่จะเป็นเผ่าเล็กๆ อีกต่อไป เราต้องการการพัฒนาเผ่า จึงต้องการหาสมาชิกเพิ่ม
ไม่จึงเป้นว่าจะต้องเป็นเมืองที่ใหญ่แต่เราต้องการคนที่เล่นจริงๆเมืองเล็กไม่เป็นไร
ค่อยๆ พัฒนาไปก็ใหญ่ได้ เราทุกคนต้อง นับ1จึงจะไปถึงล้านได้ถ้าไม่นับ1
ก็ไม่มีทางที่จะไปถึง ล้านได้

ผมพึ่งหัดเล่นอยากได้เพื่อนที่จริงใจดูแลกันจริงๆๆ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเป็นสมาชิกเผ่าคับ

แนะนำผมด้วยว่าจะต้องทำยังไงบ้าง

zsatanxz

คะแนน react
0
หมู่บ้าน PointBlank 852|297 K28 คับ
ขอร่วมเผาด้วยคนได้มั๊ย
อันดับ (18715.|436 P)

zsatanxz

คะแนน react
0
หมู่บ้าน PointBlank 852|297 K28 คับ
ขอร่วมเผาด้วยคนได้มั๊ย
อันดับ (18715.|436 P)
คะแนน 400+ คับ

slamjunk

คะแนน react
0
_อยู่k77เหมือนกันครับอยากเป็นสมาชิกเผ่าด้วยทำยังไง

nightdayna

คะแนน react
0
หมู่บ้าน NightdayNa
ชื่อผู้เล่น NightdayNa

788 / 181 K17

ยินดีที่ได้รู้จัก
ขอเข้าร่วม *-*

บน