เปิดเวิร์ล4 ได้แล้วครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ ซาลาดิน
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ดูจากจำนวนผู้เล่นที่ลดลงเรื่อยๆ เพราะโดนตีจนต้องเลิกเล่นไป มีสูงขึ้นทุกวัน

ตอนนี้ 3 เวิร์ลรวมกันประมาณ 82000

เสนอความเห็นว่าควรจะเริ่มโหวตเปิืดเวิร์ล 4 ได้แล้วครับ พอโหวตเสร็จกว่าจะเปิดก็ 2 เดือน พอดี

LordTris

คะแนน react
0
เวิลด์ 4 ขอสปีดโหดๆแบบเวิลด์สามด้วยนะ 55+ ปล้นมันจริงๆ

DeletedUser

Guest
จากข้อมูล w3 มีจำนวนผู้เล่น: 18,845 แอคเค้าท์เท่านั้นนะครับ
ยังสามารถรองรับผู้เล่นได้อีกจำนวนมาก

อย่างไรทางทีมงานขอรับไว้พิจารณาครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
-*- งั้นก็สปีด100ดีไหมล่ะ

เด็กๆจะได้โตไวขึ้น อัพอะไรก็เร็วขึ้นแต่ก็หมายความว่าถ้าคนเล่นมากโอกาสเจ๊งมันก็มากขึ้นตามไปด้วย จริงม่ะๆ

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้ปิดเวิรด์ 1 ได้เเล้วครับ ต้องการเเบบนี้มากกว่า เเค่นี้คนที่เกิดก็ไม่ได้เกิดเเล้ว

DeletedUser

Guest
พวกที่มาจากเวิร์ล1 มาเล่นเวิร์ล3 ตายกันเป็นแถบๆ หุหุ เพราะนึกว่าจะเหมือนเวิร์ล1 ไม่ต้องรีบร้อน

DeletedUser

Guest
โฮ่ๆ ผมลืมไปว่าตอนแรกๆคนเก่งมันจะมากองที่เดียวกันหมดต้องมาทีหลังถึงจะเกิดไกลกันมันจะได้มีที่ฟาร์มมั่ง

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
คนเก่งไม่กลัวครับกลัวคนฟรีเมียม ง่ะลดเวลาสร้าง นี้ละน่ากลัวสุดๆ
พวกนี้จะโตไว้สุดๆ
แก้ได้ด้วยการ เติม มัง...0.0

DeletedUser

Guest
555 นั่นน่ะสิไม่เป็นไรเขาไม่ลดเวลาสร้างทหารก็พอแล้วจะได้แฟร์ๆ

DeletedUser

Guest
อย่ากลัวเลยครับ ถึงจะใช้พรีเมียมก็ได้แค่ลดเวลาก่อสร้าง แต่ทหารมันไม่ลดเวลาสร้างครับ ไม่ต้องกลัว หน.=x= เขายังทำให้เราเห็นได้เลย ว่าไม่ใช่ พรีเมียม แต่ พิชิต K33 ได้ครับ

DeletedUser

Guest
เมื่อไรจะมีการชักชวนผุ้เล่นข้ามเวิรด์เเต่ได้พรีเมียมนะ

DeletedUser

Guest
ดิวปะนะ
คุ้นๆนะตั้งแบบนี้อะ
เล่นชื่อไรอะจะลงชื่อเพื่อน

DeletedUser

Guest
โว้ เวิลด์1แผนที่ัยังชนกันไม่กลมเลย รอเวิลด์1ปิดรับสมัครก่อนค่อยเปิดเวิลด์4ต่อ

DeletedUser

Guest
เวิล์ด1คนค่อนข้างน้อยลงเรื่อยๆ(สงสัย แพ้สงครามแล้วเลิกเล่นไปมั่ง)
ผมคิดว่าในเวิล์ด4 ไม่ควรให้เหมือนเวิล์ด1ครับ ควรมีภารกิจให้ทำเช่นการสร้างนู้นสร้างนี้แล้วได้ทรัพยากรตอบแทน เช่น สร้างกำแพงเวล 10ได้ ดินเหนียว 5000 เป็นต้นครับ มันจะช่วยในการพัฒนาและจะช่วยในการเพิ่มคนเข้าเล่นด้วยครับ

DeletedUser

Guest
-*- หัวนี่คิดได้ไม่สิ้นสุดเลยนะเนี่ย ผมว่าให้เผ่าจัดการกันเองดีกว่านะให้ทำเหมือนwar2คงไม่ได้หรอกมั๊งครับ(ไปเห็นมาบางอย่างน่ะแต่จำไม่ค่อยได้)

มันก็จำเป็นครับเกมส์แนวสงครามคนแพ้ก็เลิกแต่ใช่ว่าจะไม่มีหน้าใหม่เข้ามาเล่นนี่นา จริงมะ ถ้าทำได้ก็เปลืองทรัพยากรเซิร์ฟ

และแต่ละอย่างก็ต้องขึ้นกับต่างชาติทั้งนั้นถ้าเสนอไปก็ต้องรอให้ผ่านนานเชียวล่ะ

DeletedUser

Guest
หากวันนี้เราไม่ทำ มันอาจจะไม่มีพรุ่งนี้ให้เราทำแล้วนะครับ คุณเคยได้ยินคำนี้ไหม

DeletedUser

Guest
อย่างที่บอกครับทำได้ทำไปแล้ว ที่คุณเสนอมามันก็ต้องผ่านทางต่างชาติ

บน