เปิดเวิร์ล4 ได้แล้วครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ ซาลาดิน
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เวิล์ด1คนค่อนข้างน้อยลงเรื่อยๆ(สงสัย แพ้สงครามแล้วเลิกเล่นไปมั่ง)
ผมคิดว่าในเวิล์ด4 ไม่ควรให้เหมือนเวิล์ด1ครับ ควรมีภารกิจให้ทำเช่นการสร้างนู้นสร้างนี้แล้วได้ทรัพยากรตอบแทน เช่น สร้างกำแพงเวล 10ได้ ดินเหนียว 5000 เป็นต้นครับ มันจะช่วยในการพัฒนาและจะช่วยในการเพิ่มคนเข้าเล่นด้วยครับ

บเรื่องนี้และมีภารกิจเรียบร้อยแล้วครับ
เพราะเพื่อนผมสมัครมันก็มี

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 4 มาแน่ครับ อีกไม่นานอย่างที่คิดด้วยแหละครับ :) ยังไงก็คอยเฝ้าฟอรัมไว้ รับรองไม่ตกข่าวครับ

DeletedUser

Guest
สอบสิครับพี่โทนีาไม่ตกข่าวหรอกครับ แต่จะตกงาน ตกข้อสอบ สิครับ พี่โทนี่

DeletedUser

Guest
อยากให้เวิลด์4เหมือนเวิลด์1

ผมอยากให้เวิลด์4เหมือนเวิลด์1ครับ เพราะผมเล่นได้แค่เช้ากับเย็น ผมลองเล่นเวิลด์เร็วๆอย่างเวิลด์3แต่พวกที่มันเล่นได้ทั้งวันมันก็รุมผมเพราะผมโตตามไม่ทัน ผมเลยเล่นได้เฉพาะเวิลด์1เวิลด์เดียว แล้วผมก็ชอบเวิลด์ที่มีทุกอย่างด้วยครับ

บน