เปิดเวิลด์ Casual 2 / ปิดเวิลด์ Casual

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
สวัสดีผู้เล่นทุกท่าน,

ทีมงานมีความยินดีอย่างยิ่งที่จะแจ้งให้ท่านทราบว่าเวิลด์ Casual 2 จะเปิดให้บริการในวันจันทร์ที่ 22 พฤษภาคม 2560

โดยเราได้ทำการเปลี่ยนแปลงเวิลด์ Casual ตั้งแต่เวิลด์นี้เป็นต้นไป มีรายละเอียดดังนี้

เวิลด์ Casual นี้จะจบลงใน 18 เดือนหลังจากวันที่เปิด หลังจาก 12 เดือนเราจะเริ่มเปลี่ยนการตั้งค่าของเวิลด์อย่างช้าๆ โดยทั่วไปแล้วคือการป้องกันการโจมตี (จะสามารถโจมตีได้ต่อเมื่อผู้เล่นมีคะแนน +/- 20% ของคะแนนตัวเอง) และต้นทุนในการผลิตเหรียญทองเพื่อผลิตขุนนาง สิ่งนี้ทำเพื่อให้สามารถจบเกมส์แบบยึดครองได้ ซึ่งจะประกาศประมาณ 18 เดือนหลังจากวันที่เปิดเวิลด์ ถ้าเงื่อนไขการชนะไม่ตรง หลังจากนั้นไม่นาน เวิลด์ก็ยังคงจะปิดและเผ่าที่ยึดครองมากที่สุดจะเป็นผู้ชนะ

และสำหรับเวิลด์ Casual เก่าที่เปิดมาอย่างยาวนานจะมีลำดับการเปลี่ยนการตั้งค่าเพื่อหาผู้ชนะดังนี้

เดือนมิถุนายน สามารถโจมตีผู้เล่นคะแนนต่างกันได้ +/- 30%
เดือนกรกฎาคม สามารถโจมตีผู้เล่นคะแนนต่างกันได้ +/- 50%
เดือนสิงหาคม สามารถโจมตีผู้เล่นคะแนนต่างกันได้ +/- 75%
เดือนกันยายน สามารถโจมตีผู้เล่นคะแนนต่างกันได้ +/- 90% ลดราคาเหรียญในการผลิตขุนนางลงจากปกติ เหลือ 0.7
เดือนตุลาคม สามารถโจมตีผู้เล่นคะแนนต่างกันได้ +/- 200% ลดราคาเหรียญในการผลิตขุนนางลงจากปกติ เหลือ 0.6
เดือนพฤศจิกายน สามารถโจมตีผู้เล่นคะแนนต่างกันได้โดยไม่มีข้อจำกัด ลดราคาเหรียญในการผลิตขุนนางลงจากปกติ เหลือ 0.5 เงื่อนไขการชนะ : การยึดครอง 75%

เราหวังว่าคุณจะสนุกในการเล่นบนเวิลด์ Casual และขอให้โชคดี!

แก้ไขล่าสุด:
บน