เปิดใจ

DeletedUser

Guest
เนื่องด้วยปัจจุบัน มีผู้เล่นเลิกจำนวนมาก
เลยอยากรู้ว่า แต่ละเผ่า เหลือคนเล่นอยู่กี่คนครับ

ได้ยินมาว่า บางเผ่า เล่นกันอยู่ไม่ถึง 5 คน *0*
ได้หลับ ได้นอนกันมั่งป่าวงับ

DeletedUser

Guest
ไม่ทราบครับ เพราะคงไม่ได้มานั่งนับหรอก

DeletedUser

Guest
เนื่องด้วยปัจจุบัน มีผู้เล่นเลิกจำนวนมาก
เลยอยากรู้ว่า แต่ละเผ่า เหลือคนเล่นอยู่กี่คนครับ

ได้ยินมาว่า บางเผ่า เล่นกันอยู่ไม่ถึง 5 คน *0*
ได้หลับ ได้นอนกันมั่งป่าวงับ

ไม่ค่อยได้นอนเลยครับ เมากาแฟทุกคืน

DeletedUser

Guest
คนหด ตดหาย <<<< มันเกี่ยวกันไหมเนี้ยยยย

เกมมันไว้เล่นเวลาว่าง
แต่ ตอนนี้ รู้สึกยังกะเป็นภาระ ที่ต้องมาเฝ้า
มันเป็นยังไงไม่รุ้ เฮ้อ....

บน