เผ่าใหม่ Muramasa(MuRaSa) หาคนเข้าร่วม บริเวณ K16 ครับ!!!

dekhere123

คะแนน react
0
แถวๆ นั้นไม่ค่อยมีเผ่าอื่นครับรีบมาช่วยกันก่อนโดนเผ่าอื่นรุกรานครับ

บริเวณ k16 ผมอยู่พิกัด x:602 y:171 ใครสนใจ โพสชื่อไว้เรยคับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

dekhere123

คะแนน react
0
เผ่าใหม่ Muramasa(MuRaSa) เผ่าของคนไทย หาคนเข้าร่วม บริเวณ K16 ครับ!!!

แถวๆ นั้นไม่ค่อยมีเผ่าอื่นครับรีบมาช่วยกันก่อนโดนเผ่าอื่นรุกรานครับ (เผ่าคนไทยครับ)

บริเวณ k16 ผมอยู่พิกัด x:602 y:171

ใครสนใจ โพสชื่อไว้เรยคับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

DeletedUser

Guest
ผมขอเข้าเผ่าด้วยนะคับ
พิกัด (643|191) K16
ชื่อหมู่บ้าน หมู่บ้านของ armzayou
อย่าลืมเอาผมเข้าเผ่าด้วยนะคับ

dekhere123

คะแนน react
0
คุณ armzayou ส่งคำเชิญไปแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับมาช่วยกันทำให้เผ่าเรายิ่งใหญ่กัน

DeletedUser

Guest
ขอร่วมด้วย
อยู่พิกัด x660 y187 k16

ชื่อ 12eload
ชวนเยยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

aonlookkluai

คะแนน react
0
655/160 k16 อ่างับ ยังมะมีเผ่า ชื่อ aonlookkluai นะงับ

แก้ไขล่าสุด:
บน